comrade_kipepe
JF-Expert Member
- Jun 25, 2019
- 8,749
- 18,095
Na mtoto wako wakike vipi?Nilishasema kwenye ukoo wetu niliona ndugu yangu mzuri napitia nae Kwanza hapa duniani wote Ni ndugu
Na mtoto wako wakike vipi?Nilishasema kwenye ukoo wetu niliona ndugu yangu mzuri napitia nae Kwanza hapa duniani wote Ni ndugu
Na LaanaKwanini umekubali kuutia ukoo wenu aibu ......
Vip shemeji yako?
Na mtoto wako wakike vipi?
Umri wako tafadhaliNimegundua hata kwa mtoto Haina madhala Ila tunaangalia jamii itasemaje ukiangalia jamii hutofaidi bwana
Ilibaki kidogo nimgonge mtoto wa wa dada mkubwa.. 🤗Mna laana
🤮🤮Nilishasema kwenye ukoo wetu niliona ndugu yangu mzuri napitia nae Kwanza hapa duniani wote Ni ndugu
Sawa.
Haka katoto ni kapimbi
Ilibaki kidogo nimgonge mtoto wa wa dada mkubwa.. 🤗
$ema chupi nilinusa japo sikufurahia., 🙏
Hukosoi.Au nakosea
Kumtomba ndugu naona hakuna shida,
Shida itakuja akipata mimba, mambo ya inbreeding 🤔
Umri wako tafadhali
Hukosoi.
Dunia ina watu Billion 8 plus we uliyeamua kutembea na ndugu zako ni haki yako.