Bookkeeping
Member
- Jun 6, 2025
- 95
- 142
Ushawahi kufanya Mapenzi na ndugu yako haijalishi utotoni au ukubwani
Mi ilitokea kwa binamu yangu nilimuomba akanipa nikagongaaa
Mi ilitokea kwa binamu yangu nilimuomba akanipa nikagongaaa
Kwetu sisi wa Asia ni utamaduni yakhee!!
Aibu nimeona mimi...🙈
Ndio vijana ambao Lissu anawapigania na zaidi ya mwaka sasa yupo Mahabusu.Ushawahi kufanya Mapenzi na ndugu yako haijalishi utotoni au ukubwani
Mi ilitokea kwa binamu yangu nilimuomba akanipa nikagongaaa
Ndio vijana ambao Lissu anawapigania na zaidi ya mwaka sasa yupo Mahabusu.
Inasikitisha sana.
Kwanini umekubali kuutia ukoo wenu aibu ......
Kanalaana hakaNilishasema kwenye ukoo wetu niliona ndugu yangu mzuri napitia nae Kwanza hapa duniani wote Ni ndugu
Kanalaana haka
Mna laana
Maneno ya kujifariji tuNilishasema kwenye ukoo wetu niliona ndugu yangu mzuri napitia nae Kwanza hapa duniani wote Ni ndugu
Maneno ya kujifariji tu
Yanakuaga matamu hayana mfano... Mtoto wa baba mdogo kipindi ameiva alikua anatamani sana mwiko lakini akawa anaogopa wanaume wanaomtongoz, alinibaka akiwa na bikra yake tangu hapo ikawa chakula changu 😊😊
Nilikua na wivu nae utafikiri sio nduguView attachment 3702820