Ushauri wangu kwa SUMATRA kuhusu magari ya Sauli

ze-dudu

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
14,814
2,000
Hawa sauli wamekuja juzi tu so wamewakuta ma giant kina golden deer na new force dar tunduma, dar swanga ni moto wa kuotea mbali ndo mana na wao wanatafuta ushindani ila route ya dar mbeya sauli amewin ila dar tunduma sidhan kama atawini mana kuna chombo huko matata golden + new force zinatoka 3 hadi 4 kwa siku roote ya tunduma huku sauli akipeleka basi 1
Sidhani kama deer na new force walipata jina kubwa ivi kama sauli


Iache iende
 

Vishu Mtata

JF-Expert Member
Dec 15, 2019
1,618
2,000
Hata mimi nishawahi panda sikuona speed yoyote inayosemwa zaidi ya kujali muda, chakula walipita na karatasi unaweka order halafu wakifika ni kubeba tu na kugawa kwa abiria nishapanda mabasi kama ally’s star sidhani kama Sauli wana speed kuliko hawa jamaa wanavyokamua
Nadhani watu wanapima ule mda jamaa anaoawahi kufika dar/mbeya ndio maana wanasema ana speed, kuna factors nyingi zinazofanya gari ichelewe iendako ko wao wakaona wapunguze baadhi ya vitu njiani, simple tu wamewin icho kitu.
 

usser

JF-Expert Member
Sep 25, 2015
13,256
2,000
Zama zile so Zama hizi.darmor foleni inaanzia dar mpaka mnafika moro hamtoboi mnaonana tu.
Tatizo LATRA wanaona 50 ndio kizuizi cha ajali badala ya kuomba njia zipanuliwe magari yatembee na madereva wasipanic.
Hiv speed ya 50 mtu c unalala Kwa barabara haki kwakweli hao latra wenyewe wanapita speed zaid ya mia
 

Da silver

Member
Apr 14, 2021
15
75
Hawa sauli wamekuja juzi tu so wamewakuta ma giant kina golden deer na new force dar tunduma, dar swanga ni moto wa kuotea mbali ndo mana na wao wanatafuta ushindani ila route ya dar mbeya sauli amewin ila dar tunduma sidhan kama atawini mana kuna chombo huko matata golden + new force zinatoka 3 hadi 4 kwa siku roote ya tunduma huku sauli akipeleka basi 1
Hata mbeya sauli alianza anapeleka basi moja kwa siku saiz ameamishia nguvu tunduma cku ya tatu leo inaongoza kufungua geti tunduma soon utawala unabadilika..
 

Zimba XXV

JF-Expert Member
Jul 12, 2015
284
1,000
Screenshot_2021-07-17-23-55-19-1.jpg
 

Amicus Curiae

JF-Expert Member
Sep 12, 2012
2,042
2,000
Wakuu habari,

Ningependa kuishauri SUMATRA wawaite na kuwashauri wamiliki/madereva wa mabasi ya SAULI kuwa kusifiwa barabarani kwa ubingwa wao wa kukimbia speed kubwa na kuovertake bila mpangilio siku moja kutagharimu maisha ya abiria wasio na hatia.

Ushauri wangu ni huo kwenu SUMATRA msije sema hamkuambiwa.
Mkuu, siku hizi haiitwi SUMATRA (Surface and Marine Transport Reguatory Authority), bali ni LATRA (Land Transport Regulatory Authority).

Asante.
 

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
47,093
2,000
Nikusaidie TU
Latra .nk wotee wakomifukoni mwao
Uaminii simamishweni SIKUMOJA uone

traffic akiwachelewesha konda anasms wanapigiwa SIMU tr.....garii inaondokaaa hapooo utaeleewa wimbooo wa

njoooni kwa mponyaa njoooni leoooo
 

Cesar Caspar

JF-Expert Member
Jul 31, 2015
1,778
2,000
Ngorika
Dar moshi linafika saa sita halafu anabeba tena abiria wa moshi dar anaingia saa moja mamaeeee..........moshi ilikua kama unaenda moro tu
Ilikuwa ni noma sana kiukweli, ile ligi ilikuja kuwa tamu alipoingia Buffalo, loo, yaani Saa sita kasoro upo stand ya Moshi Mjini, kuna kila sababu ya kuwapongeza wale madereva kwa umahiri wao kwasababu na Bara bara hazikuwa bora kihivyo ila jamaa walikuwa wanakamua zile machine acha kabisa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom