Ushauri wangu kwa SUMATRA kuhusu magari ya Sauli

Ushauri wangu kwa SUMATRA kuhusu magari ya Sauli

Kiukweli changamoto pekee niliyoiona kwa Suali na Newforce ni kufanya overtaking kwa kujiona miamba ya barabara. Ila kinachofanya wao wawahi kufika kuliko wengine ni ufanisi wao wa kujali muda. Hawana vituo vingi, hawana poteza muda barabarani.
Ila wakifika vituo vyao kabla ya muda kwa mujibu wa chati yao wanasubirishwa
Binafsi nawapongeza hasa Sauli kwa kujali muda na kutosimama ovyo. But nikiwa kama abiria hakuna mahali walizidisha ile 80kmhl/h. Ila zile 50 wao hawana time nazo
 
Niliwahi kupanda hili basi ila hiyo speed inayosemwa na wengi sikuiona kwakweli.

Kinachofanya hili basi lifike haraka ni kua halina vituo vingi na halikai stendi. Ile siku nakumbuka pale msavu hatukutumia dakika nyingi, izo stendi nyingine ni kuingia na kutoka tu hakuna kusimama hovyo kupoteza muda.

Mabasi mengine kama rungwe na newforce vituo ni vingi, wanabeba abiria hata wa rout fupifupi.
Hata mimi nishawahi panda sikuona speed yoyote inayosemwa zaidi ya kujali muda, chakula walipita na karatasi unaweka order halafu wakifika ni kubeba tu na kugawa kwa abiria nishapanda mabasi kama ally’s star sidhani kama Sauli wana speed kuliko hawa jamaa wanavyokamua
 
Mimi niliwahi kukatisha safari na kuamua kushukia manyoni na kutelelekeza nauli ya kwenda niktokea mwanza kwa sabab hizihizi.

Ilikuw bunda express.dereva baada ya giza kuingia akaamua kufunguka akijua askar wa tochi hawapo road.

Sitasahau spidi ile majira ya saa mbili kasoro nait
jamaa alikuwa anatembea.ana overtake ovyo.

Mimi nilishapinduka na basi najua.wengi hawajayakuta.
 
Wakuu habari,

Ningependa kuishauri SUMATRA wawaite na kuwashauri wamiliki/madereva wa mabasi ya SAULI kuwa kusifiwa barabarani kwa ubingwa wao wa kukimbia speed kubwa na kuovertake bila mpangilio siku moja kutagharimu maisha ya abiria wasio na hatia.

Ushauri wangu ni huo kwenu SUMATRA msije sema hamkuambiwa
Sauli baba lao
Ila kumbuka kuna anaokimbizana nao ila kwa sababu sifa nyingi anapewa sauli basi ndio macho yanakutoka.....
 
Wakuu habari,

Ningependa kuishauri SUMATRA wawaite na kuwashauri wamiliki/madereva wa mabasi ya SAULI kuwa kusifiwa barabarani kwa ubingwa wao wa kukimbia speed kubwa na kuovertake bila mpangilio siku moja kutagharimu maisha ya abiria wasio na hatia.

Ushauri wangu ni huo kwenu SUMATRA msije sema hamkuambiwa.
Achana na basi ambazo sio saizi yako...panda njelenga.
 
Huu ni mkeka wa leo toka dar hadi mbeya..

Kwanini unamtaja tu sauli kuwa anakimbia wakati gari ya kwanza ni Golden deer (legendary)
Screenshot_20210717-204651~2.jpg
 
Wakuu habari,

Ningependa kuishauri SUMATRA wawaite na kuwashauri wamiliki/madereva wa mabasi ya SAULI kuwa kusifiwa barabarani kwa ubingwa wao wa kukimbia speed kubwa na kuovertake bila mpangilio siku moja kutagharimu maisha ya abiria wasio na hatia.

Ushauri wangu ni huo kwenu SUMATRA msije sema hamkuambiwa.
Acha ujinga wewe, ungepanda Ngorika miaka hiyo Arusha dar unatoboa saa nane na nusu, si ungekufa wewe, ukiona hayakuafai omba lift kwenye malori
 
Wakuu habari,

Ningependa kuishauri SUMATRA wawaite na kuwashauri wamiliki/madereva wa mabasi ya SAULI kuwa kusifiwa barabarani kwa ubingwa wao wa kukimbia speed kubwa na kuovertake bila mpangilio siku moja kutagharimu maisha ya abiria wasio na hatia.

Ushauri wangu ni huo kwenu SUMATRA msije sema hamkuambiwa.
huyo mtu basi zake zishawahi pata ajali? kama hazijawahi acha waendelee inaonekana wako makini
 
Back
Top Bottom