Ushauri wa Zitto kwa Lema na RC Gambo

Ushauri wa Zitto kwa Lema na RC Gambo

Ni kweli alipaswa kuwa muongo muongo kama gumbo na tanzania ya viwanda hawa wanasifa ya kuwa viongozi.
 
Alipoalikwa kwenye uzinduzi, alijua fika atakutana na mbaya wake hivyo alipaswa kujiandaa kisaikolojia, asingepata aibu zote zile. Hana sifa za kuwa kiongozi kwa kukosa uvumilivu.
Ubaya unatoka wapi wakati wote wanatumikia wananci?
 
Nakasirishwa sana kuona viongozi vijana wanafanya mambo ya hovyo. Mkuu wa mkoa wa Arusha mdogo wangu Mrisho Gambo una dhamana zaidi kwa vijana. Mnapofanya mambo ya kijinga mnaharibu nafasi ya vijana kuaminiwa zaidi. Kaa na Mbunge Godbless Lema mnywe kahawa pale New Arusha na muanze upya. Ndugu yangu Lema nashauri punguza munkari. Juhudi zako Arusha haziwezi kufutika kirahisi. Nakushauri kaa chini na Mkuu wa Mkoa wako mpige mstari muanze Kazi upya kwa pamoja. Viongozi jiepusheni kuonyesha hasira zenu hadharani. Sio hekima.

Asante sana Mhe. Zuberi Kabwe, hii ndiyo busara
 
Mtajuta kumfahamu. Huyo Mgambo ajiandae kufungasha. Siku zake hapo Arusha zinahesabika. Ashashindwa vita. Huwezi kuteuliwa na mtu mmoja ukataka upambane na mtu aliyechaguliwa na watu wa jiji zima.
 
Huzijui siasa za Arusha, wala hujui mkakati wa CCM dhidi ya Arusha. Una hekima lakini huwezi kutumia hekima hiyo kwa kinachofanywa na Gambo! Na ukweli reaction ya Lema iko pouwa, na ndio pekee itakayoisaidia nchi katika mazingira ya sasa. Hekima hupelekwa kwa wenye hekima!

Ndugu yangu Chabusalu, hapo umekosea, heshima wananchi wa Arusha kwa Mheshimiwa Lema haiwezi kushushwa na Mhe. Gambo kwa kutotambua mchango wa Mhe. Lema. Ninajua Mheshimiwa Lema amekosea, tena sana katika hili.
 
Alipoalikwa kwenye uzinduzi, alijua fika atakutana na mbaya wake hivyo alipaswa kujiandaa kisaikolojia, asingepata aibu zote zile. Hana sifa za kuwa kiongozi kwa kukosa uvumilivu.
Sisi CHADEMA tuko hivyo: kama hakuna haki na amani haitakuwepo pia. Lema kaonesha wazi kuwa anafaa kuwa mwana CHADEMA.
 
Hili lisipite bila mimi kutoa mawazo yangu.

reaction ya Lema haikubaliki kabisa, alichofanya Lema ni too medieval. Angesubiri jamaa amalize yake kwa heshima ya wale wageni waliokaa pale, then angewaeleza privately mustakabali wa kisiasa ulivyo.

Sioni tofauti ya mtu kufanya kituko cha ajabu mbele ya wakwe zako. say kuvua nguo
Hii ni sawa na kichaa amekukuta unaoga akachukua nguo zako nawe ukatoka uchi wa mnyama kumfukuza huyo kichaa ili umnyang'anye nguo zako. Lazima wewe ndiye utaonekana ni kichaa. Kwa muungwana chuchumaa tafuta mbinu mbadala.

Mh Lema alichokifanya ni ujinga+ na hata wanaomuunga mkono fikra zao ni finyu+
 
Hili lisipite bila mimi kutoa mawazo yangu.

reaction ya Lema haikubaliki kabisa, alichofanya Lema ni too medieval. Angesubiri jamaa amalize yake kwa heshima ya wale wageni waliokaa pale, then angewaeleza privately mustakabali wa kisiasa ulivyo.

Sioni tofauti ya mtu kufanya kituko cha ajabu mbele ya wakwe zako. say kuvua nguo
 
Hili lisipite bila mimi kutoa mawazo yangu.

reaction ya Lema haikubaliki kabisa, alichofanya Lema ni too medieval. Angesubiri jamaa amalize yake kwa heshima ya wale wageni waliokaa pale, then angewaeleza privately mustakabali wa kisiasa ulivyo.

Sioni tofauti ya mtu kufanya kituko cha ajabu mbele ya wakwe zako. say kuvua nguo
 
Kama tu Zitto Kabwe aliweza kugombana na Kafulila kwa kile alichokidai kwamba yeye ndo alimuomba rais Kikwete juu ya ujenzi wa lile daraja kule Kigoma basi sioni ni kwa namna gani angeshindwa kufanya zaidi ya yale aliyoyafanya Mheshimiwa Lema kama angekuwa yeye ndo Lema.. Munkari unaotetea ukweli unafaida sana kwetu sisi wana Arusha kuliko unafiki wa kujiita mpinzani angali unatumika kuvuruga upinzani... Mhe. Lema wana Arusha tupo nyuma yako.. Zitto kwa mintarafu ya uzalendo wa Kigoma umetizidi uzalendo, na pia sisi kwa mintarafu ya uzalendo wa Arusha tumekuzidi uzalendo, ni vizuri ukajishughulisha na mambo ya Kigoma na ya Arusha tuachie sisi... Nashangaa kila muda uko Dar sijui jimbo lako unaliendeshaje au ndo mambo ya online? [HASHTAG]#Arusha[/HASHTAG] to the death of me
 
Zito ni mnafiki.! Ndiyo ana maana gani hapo?! Lema nakupongeza sana. Hakikisha unakuwa wa mwisho kuonesha ustarabu. CCM waanze kuuonesha kwanza ndipo sisi tufuate.
 
Well said.
Ni dhahiri shahiri huu ugomvi wa Mbunge Lema na RC Gambo unaelekea kubaya. Wakti wowote tunaweza kushuhudia kilichotokea Mwanza hivi karibuni kati ya RC na RAS kurushiana chupa za maji kwenye kikao! RC Gambo anaonekana hana maadili na hikima za kuongoza watu! Sijui hata JPM alipomteua kuwa RC alitumia vigezo gani!!!!
Mimi nimshauri Rais Magufuli kama anataka kazi zifanyike kwa ajili ya Maendeleo ya Arusha na Tanzania kwa ujumla,afanye 1 kati ya mambo 2. Moja, ni wakti wa kumtumbua na kutengua u-RC wa GAMBO. Kama hilo haliwezekani kwa maana kwamba Gambo bado ni lulu kwa Serikali ya CCM basi Gambo ahamishiwe Makao makuu ya TAMISEMI au IKULU na awekwe ofisi ambako hawezi kuwa anakutana na watu kila siku kama RC!
JPM amekuwa akijinasibu kuwa MAENDELEO HAYANA VYAMA, sasa kama Mkuu wa mkoa anataka kuzuia maendeleo ya kujengwa Hospitali tena ya kuhudumia kina Mama na Watoto hafai kuwa Kiongozi hata kidogo!!!!!!!!
Hahahaa kwanini mnakazana Gambo atenguliwe au ahamishwe?

Mie hapo simshauri Mr. President kufanyia kazi mawazo hayo...kwakuwa hapo Arusha panamfaa zaidi Gambo.
 
Mh.Rais apitie upya uteuzi wake,Mrisho hafai hata ukuu wa Wilaya
 
Na mm nachangia kwa hilo alilo lifanya mkuu wa mkoa harifai kabisa yy km kiongozi mkubwa kwani mradi siwawananchi kwahiyo yy alilikuwa anapaswa kumpongeza lema ht km anachuki z kisiasa asingezidhihilisha mbele za uma huenda n yy ni jipu linaloweza kukwamisha maendeleo ktk jj l A town
 
Back
Top Bottom