Ushauri wa bure kwa Rich Mavoko


I

isho_boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2015
Messages
2,149
Points
2,000
Age
25
I

isho_boy

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2015
2,149 2,000
Ni kweli Mavoko ana uwezo mzuri wa kutunga mashairi mazuri, ushahidi ni wimbo wake wa Ibaki Stori - Niwimbo wenye mashairi mengi sana.

- Lakini nyimbo za aina hiyo haziuzi ulimwenguni licha ya kupendwa hapa Tanzania, Mavoko tayari ana jina hapa bongo na anachokiangalia ni soko kubwa zaidi na kwa sababu huko hawaelewi unaimba nini - huwezi kuimba mashairi kibao kama kwenye Ibaki stori .Ndio maana unaona wameimba wenye mashairi mafupi mafupi tena ni wimbo wa burudani tu "Club Banger "

- Hata Diamond bado ana uwezo huo wa kutunga mashairi kama ya zamani ,ushaidi sikiliza matangazo aliyotengeneza yanavyokiki.

- Lakini kwasababu za kibiashara inatakiwa ubadilike badilike ili uuze maana muziki ni biashara huwezi kukommaa na kitu kwa sifa tu wakati huuzi.
Kaka umemaliza kila kitu
 
P

Poozy

Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
20
Points
45
Age
37
P

Poozy

Member
Joined Nov 22, 2016
20 45
Kwa huu wimbo wa kokoro muje tena kuandika Uzi mwingine wa kuchukua tuzo hizo zingine amepiga sana wacha afanye business tukutane kwenye mafanikio
 
Mjusi Kenge Kila Kona

Mjusi Kenge Kila Kona

Member
Joined
Nov 3, 2016
Messages
25
Points
75
Age
29
Mjusi Kenge Kila Kona

Mjusi Kenge Kila Kona

Member
Joined Nov 3, 2016
25 75
Ni bonge la wimboo.
Kwa wanaojua mziki wanaupa mia mia, kwa wale wengine wa usiniseme kama napenda kula wataishia kuponda
 
valuablecock

valuablecock

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
783
Points
1,000
valuablecock

valuablecock

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2013
783 1,000
Usifikiri kila aliye apa analipwa ni ushabiki tu next tym think twice kabla hujaropoka
Usiisaliti nafsi yako kwa unafiki unaoufanya hapa,wewe unatambua fika kwamba hapa unatekeleza majukumu yako ya kazi na unapata ujira kwa hili unalolifanya.
 
Mr.Wenger

Mr.Wenger

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2014
Messages
1,438
Points
2,000
Age
32
Mr.Wenger

Mr.Wenger

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2014
1,438 2,000
Richard Mavoko ni mmoja wa waimbaji wazuri sana hapa bongo. Binafsi namkubali sana. Kaka nakushauri tuliza kichwa tunga wimbo mwingine mzuri, wapenzi wako hatujaridhika na wimbo wako wa Kokoro.

Mavoko una nyimbo nyingi nzuri ulizoimba mwenyewe na kushirikishwa ila huu wa sasa mmmmh.
We humpendi Mavoko acha kutudanganya
 
K

kibuyu180

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2016
Messages
1,034
Points
2,000
K

kibuyu180

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2016
1,034 2,000
Hawezi kutoa nyimbo hadi uongozi useme hapo ndiyo Diamond atabaki kuwa on top wa bongofleva.

Hayo ndiyo madhara ya kusign mikataba bila kufikiria mbele.
Jamaa amejimaliza kabisa
 
princess ariana

princess ariana

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2016
Messages
4,906
Points
2,000
princess ariana

princess ariana

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2016
4,906 2,000
tatizo team kushindwa mnalazimisha mavoko
awe kama king kimba!
mziki bila mafanikio ni sawa na bure!!
mtueni mavoko, mwenye shida na mziki wake atausikiliza asietaka aache!!!!!
msipangie watu cha kuimba
 
Mapensho star

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
1,801
Points
2,000
Age
26
Mapensho star

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
1,801 2,000
Kweli mavoco wa baby you marry me ni tofauti na kokoro naona kuingia wasafi kabweteka anahitaji kujituliza nakuja na vtu vzuri zaidi . hyo kokoro haieleweki
Watu kazi kuponda tu nyimbo ambàyo kila mtaa tz. Nzima inapigw
 
Mapensho star

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
1,801
Points
2,000
Age
26
Mapensho star

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
1,801 2,000
Kweli mavoco wa baby you marry me ni tofauti na kokoro naona kuingia wasafi kabweteka anahitaji kujituliza nakuja na vtu vzuri zaidi . hyo kokoro haieleweki
Watu kazi kuponda tu nyimbo ambàyo kila mtaa tz nzima inapigw hii nyimbo
 
Mapensho star

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
1,801
Points
2,000
Age
26
Mapensho star

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
1,801 2,000
Richard Mavoko ni mmoja wa waimbaji wazuri sana hapa bongo. Binafsi namkubali sana. Kaka nakushauri tuliza kichwa tunga wimbo mwingine mzuri, wapenzi wako hatujaridhika na wimbo wako wa Kokoro.

Mavoko una nyimbo nyingi nzuri ulizoimba mwenyewe na kushirikishwa ila huu wa sasa mmmmh.
Watz kwa wivu mtoto wa kiume tabia za dada yako nyimbo kila kona.inapigw we unasema kazingua akati mavoko alishapotea hii nyimbo ni nzur sana kwanzia melody mpaka mashair creative sana zigo lakuvunja chaga
 
M

massaiboi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2016
Messages
804
Points
1,000
Age
49
M

massaiboi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2016
804 1,000
Ni kweli Mavoko ana uwezo mzuri wa kutunga mashairi mazuri, ushahidi ni wimbo wake wa Ibaki Stori - Niwimbo wenye mashairi mengi sana.

- Lakini nyimbo za aina hiyo haziuzi ulimwenguni licha ya kupendwa hapa Tanzania, Mavoko tayari ana jina hapa bongo na anachokiangalia ni soko kubwa zaidi na kwa sababu huko hawaelewi unaimba nini - huwezi kuimba mashairi kibao kama kwenye Ibaki stori .Ndio maana unaona wameimba wenye mashairi mafupi mafupi tena ni wimbo wa burudani tu "Club Banger "

- Hata Diamond bado ana uwezo huo wa kutunga mashairi kama ya zamani ,ushaidi sikiliza matangazo aliyotengeneza yanavyokiki.

- Lakini kwasababu za kibiashara inatakiwa ubadilike badilike ili uuze maana muziki ni biashara huwezi kukommaa na kitu kwa sifa tu wakati huuzi.
Kuna interview alifanya na EATV aliongelea hilo, akasema kama target yako ni Bongo basi imba ya mashairi ila kama unataka nyimbo iuzike nje ya Bongo then inabd iwe simple
 

Forum statistics

Threads 1,283,688
Members 493,764
Posts 30,797,241
Top