Ushauri wa bure kwa Rich Mavoko


K

kibuyu180

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2016
Messages
1,014
Likes
739
Points
280
K

kibuyu180

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2016
1,014 739 280
Richard Mavoko ni mmoja wa waimbaji wazuri sana hapa bongo. Binafsi namkubali sana. Kaka nakushauri tuliza kichwa tunga wimbo mwingine mzuri, wapenzi wako hatujaridhika na wimbo wako wa Kokoro.

Mavoko una nyimbo nyingi nzuri ulizoimba mwenyewe na kushirikishwa ila huu wa sasa mmmmh.
 
MANDELAA KIWELU

MANDELAA KIWELU

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
3,700
Likes
4,533
Points
280
MANDELAA KIWELU

MANDELAA KIWELU

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
3,700 4,533 280
mmmmh ni ushauri gani sasa?
 
usser

usser

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
10,915
Likes
9,241
Points
280
usser

usser

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2015
10,915 9,241 280
Kokoro n nn
 
valuablecock

valuablecock

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
783
Likes
790
Points
180
valuablecock

valuablecock

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2013
783 790 180
Richard Mavoko ni mmoja wa waimbaji wazuri sana hapa bongo. Binafsi namkubali sana. Kaka nakushauri tuliza kichwa tunga wimbo mwingine mzuri, wapenzi wako hatujaridhika na wimbo wako wa Kokoro.

Mavoko una nyimbo nyingi nzuri ulizoimba mwenyewe na kushirikishwa ila huu wa sasa mmmmh.
Huyu dogo naona anabadilisha aina ya muziki kwa kutarget aina fulani ya soko na ukijumlisha na promotion kubwa kibiashara pengine itamlipa but kwa mtazamo wangu nadhani wimbo wa mwisho mzuri alitoa nahisi unaitwa PACHA WANGU kama sijakosea.
 
rama bendu

rama bendu

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
316
Likes
218
Points
60
rama bendu

rama bendu

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
316 218 60
Hawezi kutoa nyimbo hadi uongozi useme hapo ndiyo Diamond atabaki kuwa on top wa bongofleva,

Hayo ndiyo madhara ya kusagn mikataba bila kufikiria mbele
Huwez zungumzia positive ?au shida yako atoe nyimbo 20 kwa mwaka.?
 
rama bendu

rama bendu

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
316
Likes
218
Points
60
rama bendu

rama bendu

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
316 218 60
Huyu dogo naona anabadilisha aina ya muziki kwa kutarget aina fulani ya soko na ukijumlisha na promotion kubwa kibiashara pengine itamlipa but kwa mtazamo wangu nadhani wimbo wa mwisho mzuri alitoa nahisi unaitwa PACHA WANGU kama sijakosea.
Wimbo mzuri ndio nini?
 
rama bendu

rama bendu

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
316
Likes
218
Points
60
rama bendu

rama bendu

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
316 218 60
Kweli makovo wa baby you marry me ni tofauti na kokoro naona kuingia wasafi kabweteka anahitaji kujituliza nakuja na vtu vzuri zaidi . hyo kokoro haieleweki
Haieleweki vp yani?
 

Forum statistics

Threads 1,273,088
Members 490,268
Posts 30,470,878