Ushauri wa bure kwa mnao apply vyuo.


Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Likes
925
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 925 280
1}chagua kozi ambayo unaipenda kwa dhati kutoka moyoni,usichague kozi just ili na wewe uje kuonekana uko chuo kikuu,kumbuka hyo ndio future yako so fanya maamuzi sahihi.
2}usichague vyuo kwa kufuata mkumbo,angalia kwanza marks zako kama hazijakaa fresh usikimbilie kuomba vyuo vyenye competition kubwa kama udsm,sua au muhimbili,hii iliwatokea wengi last year wakajikuta wanapelekwa vyuo ambavyo havikua machaguo yao,so kama marks zako hazijakaa fresh usifuate mkumbo kwa kuchagua hvo vyuo vyenye ushndani.
3}kama nyumbani kwenu hamko fresh kiuchumi,chagua kozi zilizopewa priority mfano ualimu,udaktari na uhandisi otherwise ukichagua kozi nyngne kuna kupata mkopo au kukosa.
4}kama hauna princple mbili,usijisumbue kuapply,utaliwa pesa yako bure,mwaka jana wengi wameliwa kwa kutokujua.
5}kama unaona matokeo yako co mazuri kivile,basi nakushauri uapply sehemu mbili yani tcu na wkt huo huo omba na diploma either ya ualimu au yoyote unayoipenda ili hata tcu wasipokuchagua unakua una alternative nyingne kuliko kukaa home na kupoteza muda.
Ni hayo tu kwa leo.asanteni
 
Nyanda Dindai

Nyanda Dindai

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
754
Likes
938
Points
180
Nyanda Dindai

Nyanda Dindai

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
754 938 180
Ushauli mzuri sana perry hivyo inabidi tuuzingatie kozi utayochagua ndo maisha
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
27
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 27 0
Mh! Safi ila ualimu ni wito kama mtu kafeli na hana wito!?
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Likes
925
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 925 280
Mh! Safi ila ualimu ni wito kama mtu kafeli na hana wito!?
kama kwenu mko vizur kiuchumi omba kozi yoyote unayoipenda,ila kama wewe ndo wale wenzangu na mie wa kutegemea heslb,omba ualimu ili iwe rahisi kwako kupata mkopo na vile vile kupata ajira..hayo mambo mengne ya wito yaweke pembeni kwa sasa.ila ni ushauri tu so u can take it or leave it.
 
A

Abelian

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
205
Likes
6
Points
0
A

Abelian

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2013
205 6 0
kima cha chini kuwa 350000 kwa walimu 2016 by CDM so now ualimu ni dili kama udakitari
 
F

Frekim

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2013
Messages
321
Likes
1
Points
35
F

Frekim

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2013
321 1 35
mtu aliemaliza diploma vp anaweza pata mkopo?
 
wamogori

wamogori

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2013
Messages
888
Likes
10
Points
35
wamogori

wamogori

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2013
888 10 35
kima cha chini kuwa 350000 kwa walimu 2016 by CDM so now ualimu ni dili kama udakitari
Kweli wewe bado mtoto yaani hela ya kujibana kwa wiki moja wewe ndio unaifurahia kuwa ndio mshahara mnono? kuwa uyaone.
 

Forum statistics

Threads 1,274,860
Members 490,833
Posts 30,526,135