Ushauri tafadhali kuhusu wakwe kuongea kilugha

Hawa watakuwa wasukuma au wahaya!
 
" nitalifanyia kazi " Siasa imetuharibu Sana.
Wazee Na lugha zao, mwambie azoee
 
kwan lazma ujue kila lugha,we tulizana na aliyekuweka ndan basiii.mengine ziada sana.
 
Yaan Kuna Wanawake huwa wanatafuta sababu ya mifarakano tu.
Umeolewa, Unaishi vizuri na mume wako bado unaanza Habari ya kilugha ambacho walianza kuongea hata Kabla hujazaliwa.
 
Aiseee kuna watu wanamind vitu vidogo vidogo yani mie wangeongea weee hata wakeshe nisingekuwa na time nao
 
Jamaa anahofu kama kuna dili linachongwa ili kumzunguka. Kwa ustaarabu haipendezi kama mmekaa sebuleni au sehemu yoyote halafu ghafla jamaa wanabadilisha chaneli na kuongea kikwao wakati wewe upo. Lazima ujihisi kusemwa vibaya
 
Ajifunze tu kama ana mashaka...

Ila wazee wanapenda kilugha na haimaanishi kwamba wanamsema wala.
 
Ubinafsi wanaficha nn? WanTaka kufanya nn cha Siri? Sio watu walio starabika
 
Ulisoma kombi gani kama ulibahatika kusoma advance?waliosoma masomo ya lugha watakusaidia kuhusu ujifunzikaji
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…