Ushauri pls


Lisa

Lisa

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
1,561
Likes
10
Points
135
Lisa

Lisa

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
1,561 10 135
Swali langu ni kwamba kila tukiwa na msuguano (fight) mume wangu huniomba tufanye sex ili tusawazishe mambo ,hata hivyo binafsi hujikuta nimekasirika bado na sina mood na yeye analalamika kwamba bado nina donge moyoni na kwamba hatujayamaliza. je kufanya sex ndiyo suluhisho la mikwaruzo tuliyonayo?
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,216
Likes
1,917
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,216 1,917 280
mbona hili swali lilishaulizwaga hapa?

anyway, we mpe tu! hata akitaka tigo mpe, kwani nn bana.
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
380
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 380 180
Aise huwa inanoga mno;jaribu kumpa siku moja halafu weka mawazo yako yote kwenye iyo kitu; wifiyo alishawahi kunipa siku tumegombana huh! Sitasahau; mikito ilikuwa moto sana siku hiyo!
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,530
Likes
837
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,530 837 280
mbona hili swali lilishaulizwaga hapa?

anyway, we mpe tu! hata akitaka tigo mpe, kwani nn bana.
Sasa jamani huu ni ushauri au miguvu ya giza?
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,219
Likes
879
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,219 879 280
halafu cha hivyo huwa kitamu balaa hata mie huwa wife akiniudhi tukipishana kidogo akiniomba msamaha lzm ahakikishe ananipooza kwa ka mechi, mzee ukifika golini unakuta mvua ilishanyesha kitambo duh acha bana joto hupanda ghafla nyuzi mia moja, ile kitu inakwea anga mpaka nahisi itamtoboa haha tehe mpe bana kinyongo cha nini?
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
380
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 380 180
Mkuu chimunguru tuko pamoja! kumbe huwaga unaenjoy kupoza mihcra na shem eeh?!
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
liliulizwa nadhani na MJ1 au Nyamayao eeh sikumbuki ..mpeni link ya hiyo Topic
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,944
Likes
231
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,944 231 160
Swali langu ni kwamba kila tukiwa na msuguano (fight) mume wangu huniomba tufanye sex ili tusawazishe mambo ,hata hivyo binafsi hujikuta nimekasirika bado na sina mood na yeye analalamika kwamba bado nina donge moyoni na kwamba hatujayamaliza. je kufanya sex ndiyo suluhisho la mikwaruzo tuliyonayo?
Da! Lisa swali lako zuri kweli ingawa kuna mdau anasema lilishaulizwa.
Hata mimi baada ya kaugomvi na wifiyo ni lazma ni'apply for game.
sababu kubwa ni kupata uhakika kuwa ugomvi umeisha kwa roho safi.
 
tete'a'tete

tete'a'tete

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
473
Likes
0
Points
0
tete'a'tete

tete'a'tete

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2010
473 0 0
Mhhh! mtoe aout mkirudi muombe mambo...tena mpate viwili vitatu for that night....
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
na ni tamu zaidi ukiwa bado unalia................................... na machozi yanachuruzika............... hapo hutasahau hiyo raha yake................ utasimulia hadi vitukuu....................
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
Inahitaji moyo lakini, kiroho kinauma huku upandishe mzuka! Binafsi hii kitu huwa naona inaenda na feeling zaidi, kweli hili linategemea na ukubwa wa mkwaruzano, kama ni mkubwa sana aisee midadi haipandi kabisa! ina hitaji muda wa kupoa na kurudisha feeling.
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
380
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 380 180
Ugomvi haumalizwi kwa sex hata siku moja.
As long as there is pinch of love and feeling for her; this is possible! Tunaongelea Mikwaruzanao na si kushikiana mapanga! Ama niko mbali na mada?
 
K

Kamuzu

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
996
Likes
72
Points
45
K

Kamuzu

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
996 72 45
As long as there is pinch of love and feeling for her; this is possible! Tunaongelea Mikwaruzanao na si kushikiana mapanga! Ama niko mbali na mada?

Eeeeeeh hii baba tamu nimecheka sana........ ni kweli ina raha yake ati !

..................................................
Amani yetu inatumiwa vibaya
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
Swali langu ni kwamba kila tukiwa na msuguano (fight) mume wangu huniomba tufanye sex ili tusawazishe mambo ,hata hivyo binafsi hujikuta nimekasirika bado na sina mood na yeye analalamika kwamba bado nina donge moyoni na kwamba hatujayamaliza. je kufanya sex ndiyo suluhisho la mikwaruzo tuliyonayo?
"mwana umleavyo,...!"
Pia kuna wanawake ambao hupendelea njia hiyo ku make up.

Anyway, kwanza jifikirie hiyo tabia umeilea kwa muda gani.
Pili, kumbuka sex ni Intimacy, huenda kwa tafsiri yake Love-making inawasaidia kuwaweka kwenye ukaribu zaidi na ku relax kabla ya kuongelea maisha yenu.

Have an open 'mature' discussion na mumeo kama naye ataridhia njia nyingine mbadala ya kusuluhisha mikwaruzo yenu kabla ya sex...
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,852
Likes
46,335
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,852 46,335 280
Make-up sex is the best sex (ever)......

Reina princess.....
 
Last edited by a moderator:
masanjamkandamizaji

masanjamkandamizaji

Senior Member
Joined
Oct 30, 2014
Messages
171
Likes
8
Points
35
masanjamkandamizaji

masanjamkandamizaji

Senior Member
Joined Oct 30, 2014
171 8 35
Eheeeeeee!!!!! Mgombanao mna mambo?
 

Forum statistics

Threads 1,237,158
Members 475,462
Posts 29,279,830