Anza mapema kusepa kabla hawajakutia mbaroni.Hapo lazima Mungu akumbukwe[emoji23][emoji23][emoji23]
Pole sana
Anza mapema kusepa kabla hawajakutia mbaroni.Hapo lazima Mungu akumbukwe[emoji23][emoji23][emoji23]
Pole sana
Ayaaa!rudiasha mpira kwa kipa fasta otherwise Segedance [emoji117] [emoji117] [emoji117] [emoji117]jaman nishaurini nifanyaje maana naona kama naenda kuozea jela.
hapa nilipo nimechanganyikiwa balaa, eeee Mungu nisaidie mie .
mwalimu mkuu hapo ndo napaogopa nahisi anaweza nichoma
ulipokula mwanafunzi hukulijua hilo?nijisalimishe nifungwe?
tatizo kabinti kenyewe kana mwili mdogomdogo nikiondoka nae ..huko niendapo nae jamii inaweza hisi kama ni wakusoma alafu ikawa msalaJitahid uondoke na huyo binti maana shule Hana wazaz watamtenga nawe atakukosa hivyo usimwangushe
Endelea tu siku ukifumaniwa na mwanafunzi ni kesi ya ubakaji wa mtoto under 18!!!!shahidi mkubwa wa kesi ni daktari,akithibitisha tu binti ameingiliwa ni jela miaka 30!!!we komaa nao tuuTena kitu mnato, mi bado sijaacha
Hivi si Ndio Wewe uliwahi kusema upo Harvard university?
Au upo likizo???
jamii forum Kuna vichaa aisee
ulipokula mwanafunzi hukulijua hilo?