Ushauri: Nimempa mimba mwanafunzi wa kidato cha tatu

Ushauri: Nimempa mimba mwanafunzi wa kidato cha tatu

Ongea na binti vizuri kama ulikuwa unapita inakubidi uoe sasa na hata iwe mke wa pili.
Kisha nenda kwa wazazi waambie kwakuwa umempa mimba wasikufunge umuoe mlee mtoto wenu akijifungua utampeleka QT afanye mitihani utamsomesha hadi degree ya 3.

ACHA KUPENDA VYA BEI RAHISI
 
Mzee wa chato unamuelewa??
Kwanza usihofu, mwanafunzi ataenda ndani alafu atafukuzwa shule, nawe utakuwa ukilima mboga mboga na.matunda gerezani hadi utakapo uacha uzima
 
Malaya tele waliopo mitaani!! Unakaparamia kabinti kashule bila aibu kwa vile tuu vibinti vya shule haina gharama miaka 30 inakusubiri
 
Hivi wanaume mnaotongoza watoto wa shule huwa mna akili timamu kweli au madishi yameyumba,mwaka jana kaja mdogo wangu kunitembelea ndo kwanza Kamaliza darasa la saba kwa muonekano ana mwili mkubwa
Watamu balaa...japo siku hizi nimeacha
 
Mwanafunz kidato cha 3,?mimba ar u serious nina hasra na watu km wew mkuu,hiv uko wap ata nikufuate maan boya mwingne kamharbia futr mdgo wng kisa upuuz wenu huo,nenden kwa machangudoa bn
 
Mwanafunz kidato cha 3,?mimba ar u serious nina hasra na watu km wew mkuu,hiv uko wap ata nikufuate maan boya mwingne kamharbia futr mdgo wng kisa upuuz wenu huo,nenden kwa machangudoa bn
Bahati mbaya tu imetokea nduguu
 
Imeisha. Wakati unajua nguo mtoto wa shule tena under 18 ulikuja kutuomba ushauri? Acha sheria ifanye kazi yake.
 
Kosa lako ni kumkatiza masomo na sio ubakaji. Chini ya miaka 18 makosa ni mawili, ubakaji na kumkatiza masomo. Vijana wa kike muwe macho kwani umekubali mwenyewe kama mtu mzima. Sijui sheria lakini mahakamani namuuliza hakimu muulize alikubali au nilimlazimisha? Na kama alikubali tuadhibuewe wote. Ukishidwa kumlea mtoto mpaka miaka 18 ni mtu mzima, abajiamulia Mambo yake. Hivyo mabinti kuanzia miaka 18 mue na upeo wa kufikiria
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom