Ushauri: Nimempa mimba mwanafunzi wa kidato cha tatu

Ushauri: Nimempa mimba mwanafunzi wa kidato cha tatu

Worldboss

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2015
Posts
2,932
Reaction score
3,766
Aisee leo nineamini kuna Segerea, maana ile namaliza kunywa chai tu naona wazee hao(maaskari).

Basi mzee nilizindua njia mpya kwenye bustani ya jirani, speed kama bolt nikakutana na kiukuta nikadunda nikatokea upande wa pili nikiwaacha maaskari na wife wameduwaa.

Jamani member wenzangu hii ishakuwa soo, mniombee jamani kwenye sala zenu nisiishie Segerea.

Hapa nilipo nahisi kufakufa tu.
 
jaman nishaurini nifanyaje maana naona kama naenda kuozea jela.

hapa nilipo nimechanganyikiwa balaa, eeee Mungu nisaidie mie .
Juzi kuna DC alisema mtoto aliyepata mimba hatarudi nyumban akimaanisha wao ndio watamuangalia, sasa hapo jiandae mkuu tena hii serikali ilivyo na sifa daaah!!!

Yaani ukienda huko ukirudi baada ya miaka 30 utakuta CHADEMA wanaongoza nchi na mtoto wako atakua ameshafunga ndoa kabisa!!

BTW Acha kumtaja Mungu kwenye mambo yako ya kipuuzi na kipumbavu!!
 
Japo situmiagi kondomu lakini hapo ndipo umuhimu wa kondomu unapoonekana..

Ulipaswa kuvaa kondomu ulipokua unamgegeda huyo mwanafunzi.. Japo wanakuaga watamu kuwagegeda nyama kwa nyama maana mileage zinasoma chache na k inakua inabana...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom