Ushauri: Nimempa mimba mwanafunzi wa kidato cha tatu

Ushauri: Nimempa mimba mwanafunzi wa kidato cha tatu

Unaitwa nani,,,,,,,?
Uko mkoa gani,,,,?
Picha yako tafadhari,
Pia tunaomba namba yako ya simu, picha ya kitambulisho cha upiga kura au cha uraia,
 
Unataka ushauri upi labda???!! Tukuambie ukimbie au???? Tulia hapo hapoo mkuu, kumuharibia mtoto wa mwanaume mwenzio we waona poa eeeh!!!!

Tutakumiss jukwaani, ukirudi miaka hiyo usisahau kutusalimia....
 
Wewe mpumbavu sana, umeshindwa kumpa p2 baada ya sex? Na bado unaendelea kuonekana mjinga baasa ya kutuuliza ufanye nini baada ya kumpa mimba mwanafunzi. Tumia akili Mkuu.
 
Wewe mpumbavu sana, umeshindwa kumpa p2 baada ya sex? Na bado unaendelea kuonekana mjinga baasa ya kutuuliza ufanye nini baada ya kumpa mimba mwanafunzi. Tumia akili Mkuu.
sawa kiongozi

nisaidie basi kwa ushauri kwa mdaa huu
 
Mtu mmoja atukumbushe ile adhabu kali na ya kidikteta iliyopitishwa na bunge kuhusiana na kuwapa wanafunzi mimba please!![emoji53][emoji53][emoji53]
 
Juzi kuna DC alisema mtoto aliyepata mimba hatarudi nyumban akimaanisha wao ndio watamuangalia, sasa hapo jiandae mkuu tena hii serikali ilivyo na sifa daaah!!!

Yaani ukienda huko ukirudi baada ya miaka 30 utakuta CHADEMA wanaongoza nchi na mtoto wako atakua ameshafunga ndoa kabisa!!

BTW Acha kumtaja Mungu kwenye mambo yako ya kipuuzi na kipumbavu!!
He must not mention God in adolescent bull shit
 
Ulipaswa kutuomba ushauri kabla hujamtongoza wala hayo yasingetokea usituchoshe
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom