Ushauri: Nimempa mimba mwanafunzi wa kidato cha tatu

Ushauri: Nimempa mimba mwanafunzi wa kidato cha tatu

jaman nishaurini nifanyaje maana naona kama naenda kuozea jela.

hapa nilipo nimechanganyikiwa balaa, eeee Mungu nisaidie mie .
Usijali sana umri ulionao ongeza na 30 ya serikali ukitoka umekomaa kiakili na mawazo, hutotamani tena hawa wavaa uniform hata akiwa muajiriwa wa hospitali wewe utaona ni wale wale
 
Siamini kama ni kweli na kama sivyo niaminivyo siamini kama hiyo mimba bado ipo!
 
jaman nishaurini nifanyaje maana naona kama naenda kuozea jela.

hapa nilipo nimechanganyikiwa balaa, eeee Mungu nisaidie mie .
Kimbia mkuu, unapotea uko kama miaka mi3 ukirud mambo unakuta yashapoa na mtoto kakua unaenda kulipia tuu gharama za kulea! Tuulize sisi tukipatwa na hiyo mikasa
 
Kama wazazi wake wana uwezo jiandae kukabidhiwa uoe au kesi jela kama kipato ni cha kawaida mnaweza mkaelewana.

Watume wazee wako wakaongee na familia ya binti ujue wanachotaka.
 
Siamini kama ni kweli na kama sivyo niaminivyo siamini kama hiyo mimba bado ipo!
tatizo mimba ina miezi mitatu denti ndo anakuja kunipa taarifa na mimi nikiangalia step zangu zote naona im responsible.
 
Tena hata condom hakukumbuka
Yaani ndio wakome na wajifunze. Unatiaje mtoto under 18? Wote wawili wakome umalaya,huyo katoto nako kadogo kanaanza kutiwa tiwa mapema. Nakumbuka form 3 mpaka form 4 nilikuwa naogopa wanaume lakini watoto wa siku hizi ndio wanajichekesha.
Wakome tu
 
Hahaha hahahahahahahahaha nimecheka sana wakati unamkaza ulikuwa hujui ladha ya miaka 30 Bora uangaike na haya magumegume yetu
 
Pole sana Mkuu maisha ndivyo yalivyo, pamoja na maneno makali ya wanajamii wa jf sky eclat lakini amekupa ushauri pia, jipange tafuta wazee wenye heshima na ukipata wale wazee maarufu kama wachungaji ama mashekhe nenda omba kuongea nao na usifiche makosa yako, uende kwa wazazi wake lakini cha msingi ni wewe mwenyewe kuwa na moyo wa kufuta makosa, kwa hali yoyote itakayokuwa tenga fungu kidogo dhamira iwe ni ndoa usijali maisha ya baadae utaishi vipi wewe lengo iwe ni ndoa tu. Dawa ni hio tu kwa sasa na wala sikushauri kukimbia mkuu mwanaume wa kweli hakimbii tatizo bali hukabiliana nalo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom