Usijali sana umri ulionao ongeza na 30 ya serikali ukitoka umekomaa kiakili na mawazo, hutotamani tena hawa wavaa uniform hata akiwa muajiriwa wa hospitali wewe utaona ni wale walejaman nishaurini nifanyaje maana naona kama naenda kuozea jela.
hapa nilipo nimechanganyikiwa balaa, eeee Mungu nisaidie mie .
Tena hata condom hakukumbukaHa ha ha ha. Na wakufunge kwa kweli. Mnakosa ela ya kununulia malaya mpaka mtamani wavaa marinda marinda?? Nenda jela kakutane na vidume wenzio.
Kimbia mkuu, unapotea uko kama miaka mi3 ukirud mambo unakuta yashapoa na mtoto kakua unaenda kulipia tuu gharama za kulea! Tuulize sisi tukipatwa na hiyo mikasajaman nishaurini nifanyaje maana naona kama naenda kuozea jela.
hapa nilipo nimechanganyikiwa balaa, eeee Mungu nisaidie mie .
Piga Punyeto ndiyo akili ya haraka.jamani nisaidieni naombeni akili ya harakaharaka
jaman nishaurini nifanyaje maana naona kama naenda kuozea jela.
hapa nilipo nimechanganyikiwa balaa, eeee Mungu nisaidie mie .
Yaani ndio wakome na wajifunze. Unatiaje mtoto under 18? Wote wawili wakome umalaya,huyo katoto nako kadogo kanaanza kutiwa tiwa mapema. Nakumbuka form 3 mpaka form 4 nilikuwa naogopa wanaume lakini watoto wa siku hizi ndio wanajichekesha.Tena hata condom hakukumbuka
jaman nishaurini nifanyaje maana naona kama naenda kuozea jela.
hapa nilipo nimechanganyikiwa balaa, eeee Mungu nisaidie mie .