Ushauri: Nimempa mimba mwanafunzi wa kidato cha tatu

Ushauri: Nimempa mimba mwanafunzi wa kidato cha tatu

Mleta thread ni Mkuda kuna siku alikuja na thread yake hapa jamvini akasema anasoma Harvard University watu wakamwambia arushe picha kawa mkali...... Ngoja nitafute hiyo thread....... Yaani usome Harvard mpaka kuja kumtia mwanafunzi mimba.... Only in Tanzania
 
Yaani ndio wakome na wajifunze. Unatiaje mtoto under 18? Wote wawili wakome umalaya,huyo katoto nako kadogo kanaanza kutiwa tiwa mapema. Nakumbuka form 3 mpaka form 4 nilikuwa naogopa wanaume lakini watoto wa siku hizi ndio wanajichekesha.
Wakome tu
Utandawazi umetuharibia jamii, watoto wanaona vingi kwenye simu na wanafundishana
 
Kwahiyo ukatomb* kisawasawa mixer kumnenepesha na shahawa bahati mbaya sishaurigi watu kutoa mimba..
 
Simple Mathematics
30+X = Y

X= ni umri wako wa sasa
Y = ni umri utakaokuwa nao baada ya kumaliza kutumikia kifungo.
blaza usiniombee mabaya..nishauri nipo katika wakati mgumu sana
 
jaman nishaurini nifanyaje maana naona kama naenda kuozea jela.

hapa nilipo nimechanganyikiwa balaa, eeee Mungu nisaidie mie .
Acha presha.. Kakupima aone mwisho wa akili yako... Labda kama ni wa kolomije.. Utakuwa umekamatika
 
Mleta thread ni Mkuda kuna siku alikuja na thread yake hapa jamvini akasema anasoma Harvard University watu wakamwambia arushe picha kawa mkali...... Ngoja nitafute hiyo thread....... Yaani usome Harvard mpaka kuja kumtia mwanafunzi mimba.... Only in Tanzania
ya harvard tuyaweke pembeni mkuu nishauri juu ya hili nakuomba.
 
ingekuwa kwa huku kwetu zenji,simple unajisalimisha kwa wazee wa mtoto kwa nia ya kutaka kuoa moja kwa moja bila kupepesa macho....ukishagongwa mahari yako tu kesi inakufa kifo cha kawaida....lakini huko kwa Magufuli kazi ipo. Kama wazee wa kike unahisi hawatakuelwa na watakomalia kesi ni bora ukimbie nyumbani tu,kwa takribani hata miaka miwili ukirudi mambo yashapoa unamtafuta mama watoto wako myajenge,ila omba mzee wa kiume asiwe mzee wa visasi maana ukijirejesha tu anaweza kwenda kukuripoti half kesi ikafufuka upyaaaa.

Pole sana,kama ni kweli najaribu kujivisha viatu vyako nahisi kbs vinanibana.
 
Kataa kata kata. Usikubali mpaka mtoto amezaliwa na mmepima "Deoxyribonucleic Acid(DNA)"
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom