Ushauri:Ndugu kukudharau kwasababu huna kitu


bnyanya

bnyanya

Senior Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
178
Likes
3
Points
35
bnyanya

bnyanya

Senior Member
Joined Sep 27, 2013
178 3 35
Ndugu wana jf....kwa kweli nipo kwenye mtihani mkubwa sana na majaribu makubwa. Nimesoma mpaka elimu ya juu...sina kazi kwasasa. Yan wanafamilia plus ndugu zangu wananidharau mpaka daaah...kama kuna mtu imewahi kumtokea hali hii. Alifanyaje mpaka akafanikiwa??..au kuna mtu aliwahi kupitia hali hii??
 
S

shaurimbaya

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2013
Messages
1,947
Likes
1,669
Points
280
Age
32
S

shaurimbaya

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2013
1,947 1,669 280
Pole sana, usijali mambo yako yakinyooka utaona watavyoanza kukujirudi..
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
334
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 334 180
Dharau dawa yake ni kiburi...

Ila siyo kile kiburi cha kijinga bali kile cha i know what i know and value who i am & f-ck the rest........
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,139
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,139 280
lara 1 .....
 
Last edited by a moderator:
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
3,897
Likes
685
Points
280
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
3,897 685 280
Soma sifa za masikini jeuri.
 
K

kibaravumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
4,332
Likes
2,392
Points
280
K

kibaravumba

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
4,332 2,392 280
Hili jambo lipo sana.Pengine linaweza kuzidishwa na tabia yako mwenyewe ya kudharau kazi ambazo unadhani zinatakiwa kufanywa na watu wasioenda shule.Cha msingi jiamini,fanya kazi yoyote hata kama ni kuuza nyanya.Usijali ingawa watakaoanza kukukejeli wanaweza kuwa ndugu zako,watu wako wa karibu na wasomi wenzio.Tumia elimu yako kama nyenzo ya kukuvusha juu dhidi ya fikra za wengi wakiwamo 'wasomi' wa vyeti wanaodhani kazi ya maana ni ya kuajiriwa tu.Nina rafiki yangu ana dip.lakini yuko anashona viatu na kung'arisha stand.Huwezi kuamini ukimwona alivyojiachia,lakini huweza kuingiza hadi laki moja kwa siku.Sina uhakika ni kiza gani huwaingia wasomi na kushindwa kuona fursa katika mazingira yao.Siku hizi pesa ndio kila kitu,usipokuwa nayo hata ndugu hutawaona.Lakini kwako hili linaweza kuwa somo.Kwamba siku utakapofaanikiwa,usijikweze na kuwatenga ndugu zako,kwani watapata maumivu kama unayopitia sasa

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
hebu elezea mfano wa hayo madharau nitajua cha kukushauri.
 
K

kipimo

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2010
Messages
828
Likes
1
Points
0
K

kipimo

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2010
828 1 0
kama bado unawahitaji tafuta hicho kitu ili wasikudharau, ila kama unaamini ktk unayoyafanya endelea na maisha yako tu kwani wale watabakim ndg zako tu ktk hali zote
 
Zyamwelele

Zyamwelele

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2013
Messages
402
Likes
11
Points
35
Zyamwelele

Zyamwelele

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2013
402 11 35
Ndugu wana jf....kwa kweli nipo kwenye mtihani mkubwa sana na majaribu makubwa. Nimesoma mpaka elimu ya juu...sina kazi kwasasa. Yan wanafamilia plus ndugu zangu wananidharau mpaka daaah...kama kuna mtu imewahi kumtokea hali hii. Alifanyaje mpaka akafanikiwa??..au kuna mtu aliwahi kupitia hali hii??

Jiangalie mkuu' huenda wew ndo chonzo cha hayo yote! Maana mara nyingi hayo nimatokeo yakujishaua na kujiona enzi ukiwa unasoma au katika maisha ya kawaida. Kwahari yakawaida haiwezekani watu wengi wakuchukie nakukudharau eti kisa hauna kazi.

Hata hivyo pole' jaribu kujishughurisha na ujasiriamali na usikate tamaa na maisha.

Kwamaelezo yako mafupi inaonekana ulikuwa na matarajio makubwa yakuajiriwa, baada yakukosa ajira umekata tamaa.
 
tototundu 1

tototundu 1

Senior Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
139
Likes
5
Points
35
tototundu 1

tototundu 1

Senior Member
Joined Mar 8, 2013
139 5 35
Sa unataka heshima ya nini na kazi huna? Heshima pesa, tafuta pesa kwa style yoyote ile ukishazipata ndo utakapojua kuwa tajiri hanuniwi
 
ankol

ankol

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
1,208
Likes
440
Points
180
Age
39
ankol

ankol

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
1,208 440 180
Pole ndugu. But kumbuka wanasema 'what do not kill you make you stronger'. Ninaimani ukijapata kajichance kadogo tu kakukuingizia kipato utatoka mbayaa.
 
LILENDI

LILENDI

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
1,404
Likes
14
Points
0
LILENDI

LILENDI

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
1,404 14 0
Ndugu wana jf....kwa kweli nipo kwenye mtihani mkubwa sana na majaribu makubwa. Nimesoma mpaka elimu ya juu...sina kazi kwasasa. Yan wanafamilia plus ndugu zangu wananidharau mpaka daaah...kama kuna mtu imewahi kumtokea hali hii. Alifanyaje mpaka akafanikiwa??..au kuna mtu aliwahi kupitia hali hii??
pole sana mkuu! naomba ujibu maswali yafuatayo:
1. wewe ndo msomi pekee ktk familia?
2. hao wanafamilia walishiriki kukusomesha?
3. tabia zako wakati unasoma, hasa elimu ya juu na mara baada ya kumaliza zilikuwaje?

mi nilikuwa nadharauliwa na baadhi ya ndugu wakati nasoma. nilipoingia tu elimu ya juu, wakaanza kujigonga shenzi type. ninakaajira kangu, siwasaidii saana hao ndugu zangu lakini tunaheshiana sana tu.. ukiachilia mbali viatu
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
ni kwamba wanakufharau

Au unahisi wanakudharau

Dawa ni kupambana

Kama ajira zimegoma uza hata genge mpaka kieleweke
 

Forum statistics

Threads 1,236,279
Members 475,050
Posts 29,252,713