Ushauri: Namna ya kuzuia hasira

Ushauri: Namna ya kuzuia hasira

Kila hasira INA namna yake ya kutatua

√√ hasira za kuachwa na mpenzi wako huwezi tatua sawa na hasira za kujikwaa kidole cha mwisho cha mguu wako , we ni hasira zipi hizo..!
 
Minyege bhana
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji85]
Sijaona kitu hapa[emoji23] [emoji23] [emoji23] wewe sakayo wewe
 
Mina hasira za Karibu sana ninakasirika Mara kwa Mara naombeni ushauri ni dawa gani inaweza kusaidia
Mtafute jamaa mmoja ni mwanasaikolojia anaitwa Chris Mauki...nenda insta andika @chrismauki wasiliana nae ili akufanyie counselling...Anaweza akukufanyia referral kwa madaktari kwa ajili ya medical prescriptions.
 
Mtafute jamaa mmoja ni mwanasaikolojia anaitwa Chris Mauki...nenda insta andika @chrismauki wasiliana nae ili akufanyie counselling...Anaweza akukufanyia referral kwa madaktari kwa ajili ya medical prescriptions.
Asante Mkuu
 
Fanya maombi kemea hio roho ya hasira, jifunze kuwa calm,kaa kimya ukiwa na hasira ma ukiongea jtahidi usipanic sn,take it easy,usipende kujibu kila ugomw
Ni ngumu ukiwa mtu unaesumbuka na hasira bt train urself utaweza
 
kunywa maji mengi afu acha kujibu uulizwacho kama waona chakukera
 
Ninawashukuru sana wote mliotoa ushauri nimejifunza kitu sikuwahi kufikiria hata siku moja kama maji ni dawa nzuri kiasi hicho nimeanza kuona mafanikio
 
Skiza music, jichanganyee kimtindoo na washikajii, soma vitabuu, cheki movie, kunywa majii ya kushato. ..ila cha mwisho Mtafute Mungu ili uwe na amani ..imeandikwa'
 
Back
Top Bottom