Ushauri: Namna ya kuzuia hasira

Ushauri: Namna ya kuzuia hasira

Inasemekana hasira inawezakua tabia ya kurithi. Huwa inaanza udogoni na baadae ukubwani kwa kiwango kikubwa zaidi. Pia kuna uhusiano mkubwa kati ya msongo wa mawazo na hasira.

All the best upate majib unayotafuta
 
Unamaanisha nini hivi kuna kanuni ya kuepuka matatizo?

Hasira ni tabia mtu anazaliwa nayo, na tabia za kuzaliwa kuziacha unamhitaji Mungu, (Ni topic ndefu), ukiamua kuokoka na kumfuata Mungu kwa udhabiti wa moyo atakusaidia, ukishindwa then hakuna dawa ya hasira usidanganywe, epuka mazingira yanayokupa hasira inavyowezekana!
 
Mkuu dawa ya hasira ni maji tu, ukipatwa na hasira kunywa maji ya kutosha aki ya mungu unapoa kabisa unakuwa kama be*g* trust me..
na USIPOYAPATA
kuna kipindi kimoja cha Dk 45 Dr Janabi bngwa Moyo kutoka Taasisi ya JK
alisema km unaendesha gari au unatembea akatokea mtu akakusababishia HASIRA
kuzitoa ni KUMFOKEA au KUMTUKANA kwa sana (akikurudishia na nguvy huna wafwa)
hapo HASIRA na PRESSURE ta moyo vitatoweka labda ndio ukatafute maji.
au umsamehe na kumuita mjinga
hapo utapata faraja.
Ziege kuna watu mfano wanawake wanagombana na wanaume wao tulizo lao km hawana nguvu ni mdomo tu, hapo ataporomosha matusi hasa na hata umpige vp
hasira zitamuisha
 
Mina hasira za Karibu sana ninakasirika Mara kwa Mara naombeni ushauri ni dawa gani inaweza kusaidia
Tatizo lako ni unapenda kufikili negative kwa kila kitu na kuona kile unachofikili wewe ni sahihi kuliko wengine nakuweka mtazamo hasi, sikushangai wewe binafsi nlishawahi ishi na uncle wangu alikuwa ni phd dkt ilifika kipindi mke hata ndugu zake walikuwa hawampendi kwa sababu hiyo ingawa alikuwa msaada kwa familia
Chakufanya kikubwa ni kubadili mtizamo wako, utajikuta watu wanakutenga bila kujijua katika maisha yako
 
Na kweli una familia, sio kwa nini njiwa hizo.
Unaweza ukawa kwenye familia lakini bado yale makituu yakawepo ya kasi ya ajabu, nawaza tuu lakini
Makitu yaani mapepo ????
 
Back
Top Bottom