Ushauri namna ya kupata chuo cha kufanya phd ulaya 2013


T

Tabby

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2008
Messages
10,253
Points
2,000
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2008
10,253 2,000
Nashukuru kwa ushauri toka kwa Frank Gerald. Kwa Frank Mungu akubariki na uzidi kuwa na moyo huo. Ahsante sana.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Points
2,000
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 2,000
Mtu unataka kusoma phd hata kujieleza huwezi!
 
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2008
Messages
10,253
Points
2,000
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2008
10,253 2,000
Perry, sijui PHD wewe unaielewaje. Kikubwa umeelewa. Unaweza kusahihisha, unaweza kushauri, unaweza kukashifu, unaweza kunyamaza ama kufanya chochote unachotaka. Ninachojua watu hatufanani. Unachofikiri wewe usidhani watu wote wanafikiri kama wewe. Na wala hakuna mtu mwenye akili timamu anayeweza kuamini kwamba yeye ndiye anajua kila kitu na yuko sahihi nyakati zote.

Ahsante Perry.
 

Forum statistics

Threads 1,284,537
Members 494,169
Posts 30,830,983
Top