KERO Ucheleweshwaji wa malipo ya refund chuo cha MUST

KERO Ucheleweshwaji wa malipo ya refund chuo cha MUST

Hii ni kero ambayo mwananchi ameiwasilisha JF akitaka wahusika kuchukua hatua

Engineer Wanyonyi

New Member
Joined
Sep 24, 2026
Posts
2
Reaction score
0
Malipo ya refund chuo cha MUST mbeya hayatolewi licha ya kufuata taratibu zote za kiuongozi huku tukiambiwa kwamba anasubiriwa mkuu wa chuo asaini toka mwaka jana hadi sasa hamna kinachoendelea na hakuna taarifa yoyote kwa wanafunzi tunaodai
 
Back
Top Bottom