mzama chumvini
JF-Expert Member
- Mar 14, 2016
- 730
- 644
- Thread starter
- #61
Dah! Mkuu Kuna Distance! Halafu Naogopa Nitamtesa Mai WaifuTembea kwa mguu tu mzee.Wazungu wana msemo"there is no free lunch"
Dah! Mkuu Kuna Distance! Halafu Naogopa Nitamtesa Mai WaifuTembea kwa mguu tu mzee.Wazungu wana msemo"there is no free lunch"
Nishafikir Kabla Ya Kutenda Nimeamua Kuwashirikisha.Fikri kabla ya kutenda then chukua hatua
Wala shem mi mbona mtoto mzuri tu[emoji85] [emoji85] [emoji85]Haah hivi kumbe na wewe ni mchokozi!?
Sijapita huko ngoja niende nikaijibu
Duh! Nitalifanyia Kaz Mkuu.Mwambie mkeo asilizoee hilo gari la rafiki yako na unatakiwa kupunguza urafiki na huyo jamaa yako hadi utakapofika zero.
Upo uwezekano anamchombeza pia, lakin pia usikute jamaa ana CD hiyo hiyo pengine nyimbo zinapiga nyingi, ikiisha hiyo ina maana haiji nyimbo nyingine au kabla ya hiyo hakuna nyimbo nyengine, lakin upo uwezekano mleta mada kwa vile alishaweka dhana hiyo ndio mana akili yake ipo kwenye wimbo huo tu, FIKIRIA KAMA NI USB YENYE NYIMBO 10 NA HIYO NI NYIMBO YA 6 Ni wazi kuliimba nyimbo ya 5 ikaja hiyo ya 6 ya shemeji ikaisha ikaja ya7. LABDA IWE KILA IKIISHA ANA REWIND Hapo sasa ni uhakika jamaa anamtaka wife, na anaanza mchombeza.ndio auweke kila jamaa anapopanda? hapana aisee, Jamaa anasaidiwa
Subiri kwanza ambanjue ndiyo upate akiliDah!! Usiseme Hvyo Sister! Bora Wasubir Nife Ila Jamaa Akila Huku Naona Inauma Ujue.
Asant Ila Kwa Hal Ilivyo Sasa Siwez Kumuepuka Jamaa! Tunafany Kaz Sehemu Moja! Tuish Nyumba Tofaut Zinaangaliana! Labda Nikachukue Mkopu Kumsave Mke Nitafute Hata Starlet.Wimbo umekupa kiwewe acha kutegemea lift kubaliana na hali yako
hata kama ni hivyo lakini ndio ijirudie kila apandapo? ama huwa inajiseti tu kwamba akiingia jamaa na mkewe inajiachia?Upo uwezekano anamchombeza pia, lakin pia usikute jamaa ana CD hiyo hiyo pengine nyimbo zinapiga nyingi, ikiisha hiyo ina maana haiji nyimbo nyingine au kabla ya hiyo hakuna nyimbo nyengine, lakin upo uwezekano mleta mada kwa vile alishaweka dhana hiyo ndio mana akili yake ipo kwenye wimbo huo tu, FIKIRIA KAMA NI USB YENYE NYIMBO 10 NA HIYO NI NYIMBO YA 6 Ni wazi kuliimba nyimbo ya 5 ikaja hiyo ya 6 ya shemeji ikaisha ikaja ya7. LABDA IWE KILA IKIISHA ANA REWIND Hapo sasa ni uhakika jamaa anamtaka wife, na anaanza mchombeza.
nipo pembeni hapa nakuchunguliaSijapita huko ngoja niende nikaijibu
Dah! Haya Bhana. Ila Mke Anauma Ujue We Kubanjuliwa Mk Wng Unaona Simple!Subiri kwanza ambanjue ndiyo upate akili
Yuko busy kujibu za kwangu, wala usijisumbue mkuu!
Ibra mbona waongea kama ulikuwepo kwenye gari, muhusika hajasema kama inajirudia rudia au kila akingiia tu yaimba!! japo amesema kila siku inaimba lakin hajafafanua uimbaji wake yani njia nzimaa kutoka kimara mpaka posta au gongo la mboto mpaka tegeta???hata kama ni hivyo lakini ndio ijirudie kila apandapo? ama huwa inajiseti tu kwamba akiingia jamaa na mkewe inajiachia?
hapo panahitaji ufafanuzi na upembuzi yakinifuIbra mbona waongea kama ulikuwepo kwenye gari, muhusika hajasema kama inajirudia rudia au kila akingiia tu yaimba!! japo amesema kila siku inaimba lakin hajafafanua uimbaji wake yani njia nzimaa kutoka kimara mpaka posta au gongo la mboto mpaka tegeta???
ndege wangu huyo wewe tafuta chaka lakoYuko busy kujibu za kwangu, wala usijisumbue mkuu!
Kumbe una hela sana mkuu!.....i never know!!!ndege wangu huyo wewe tafuta chaka lako
Na wewe mle mke wako, au fanyeni swingers' party, roho safi!Mkuu Unazid Kunipa Moto? Ujue Wife Nimemtoa Bush! Halaf Unaniambia Jamaa Kashamla dah!