mzama chumvini
JF-Expert Member
- Mar 14, 2016
- 730
- 644
Anita Baby mshaara laki 9.8 hilo gan nanunuaje???
Nunua gari yakoSabakher Wadau;
Kiukwel Nipo Katika Wakati Mgumu Kutokana Na Matendo Ya Rafik Yangu Na Mai Waifu!!
Jamaa Ana Gari Na Mara Nying Huwa Anatubeba Mim Na Wife Kwan Tunafanya Kaz Hospital Moja!! Sasa Tatizo Kila Tukipanda Gari Jamaa Anaweka Nyimbo Ya SHEMEJI SHEMEJI ya IZZO B! Nyimbo Nzima Inamsifia Shemeji Yake Ambae Ni Mke Wangu!!
Ni Mwez Sasa Wimbo Huo huo Na Tukiwa Kwenye Gar Waifu Anacheka Cheka Tu Akisikia Huo Wimbo!!
Kiukwel Sina Aman Nataman Hata Nimuachishe Wife Kazi!
NISHAURIN JAMAN MWANAUME MWENZENU NIMEVURUGWA.
Nitafanya hvyo mkuu.Acha kupenda lift jamaa angu!
shida mkuu we unadhan mim napenda kupanda cha mtu.Nunua gari yako
Niko Ninunue Gari??? Halafu Nyumba Ya Kupanga? No Siwez Mdada Ila Asante Kwa Ushaurkopa bank
unaogopa ile hadithi ya "PENZI LA SGEMEJI?"mke wangu mimi ni marufuku kupanda hata gari la kaka yangu wa tumbo moja
Mkuu Usiseme Hivyo! Naumia Ujue.Hajamla bado ila anamseti kisaikolojia ili aone ni kawaida,akiombwa mzigo yatatumika maneno machache sana
Dah! Mkuu Unazid Kunipa Moto Ujue!Dhiki ukiiendekeza hata mimba unaweza kuwekewa
Kama unaumia hapo nimekufariji kuwa bado hajaliwa ila analainishwa aombwe,na kwakuwa umesema huwa anachekacheka tu,basi atapanuliwa upaja soon au atapigwa doggy style,acheni kupanda gari ya watu,kopeni hata TUK-TUKMkuu Usiseme Hivyo! Naumia Ujue.
Nipo Kigoma General Hospital Hapa! Vp Unakaa Huku! Tuwasiliane.Bado hujaenda kigoma
Anita baby naona jamaa anapanda dau!!.....ila siyo mbaya saaaana ukiingia kingi!Anita Baby mshaara laki 9.8 hilo gan nanunuaje???
Kama ndo hivyo bwana wewe nadhani kutakuwa na makosa unayafanya wakati wa kuzama chumvini,huzami vilivyo.okonkwo jr Sasa mbona kila siku wimbo mmoja!?? Halafu Unamlenga Shemej Yake Ambae ni mke wangu