mzama chumvini
JF-Expert Member
- Mar 14, 2016
- 730
- 644
- Thread starter
- #41
Dah! Malengo Mkuu! Nitanunuaje Gar Waka Kibanda Changu Sijakimalizia Lukobe??Gari ni hirizi ya mzungu..waswahli wanasema..KAMA HUWEZI TONGOZA, BAS NUNUA GARI
Dah! Malengo Mkuu! Nitanunuaje Gar Waka Kibanda Changu Sijakimalizia Lukobe??Gari ni hirizi ya mzungu..waswahli wanasema..KAMA HUWEZI TONGOZA, BAS NUNUA GARI
Huyo mke ni yule uliemuepua huku JF mkuu?mke wangu mimi ni marufuku kupanda hata gari la kaka yangu wa tumbo moja
ha ha ha ha ha kaka hachelewi kupinduaunaogopa ile hadithi ya "PENZI LA SGEMEJI?"
Yeah!! ndio Huyo mkuu... Simuamini hata dingi yanguHuyo mke ni yule uliemuepua huku JF mkuu?
Asante Mkuu! Ila Nina Iman Na Hisia Zangu.Pole....
Hisia zako tu
Tupia kapicha kake hapa weekend yetu iende vizuri mkuu!Yeah!! ndio Huyo mkuu... Simuamini hata dingi yangu
Mkuu ndio ukweli huo! ukiwa na chakutembelea tena na mvua hii huku dar mbona wanayamaliza kabla hajafika homeDah! Mkuu Unazid Kunipa Moto Ujue!
kaniambia baba yake yupo humu naogopaTupia kapicha kake hapa weekend yetu iende vizuri mkuu!
Mkuu Unazid Kunipa Moto? Ujue Wife Nimemtoa Bush! Halaf Unaniambia Jamaa Kashamla dah!...shemejiiiiiiiiiiiii....unanitoa udede! Unanitoa udede.... Unanitoa udedededenda...! Shemejiiiiiiiii.....Tatizo ni demu wa rafiki!
Ushaliwa hapo.
Dah!! Usiseme Hvyo Sister! Bora Wasubir Nife Ila Jamaa Akila Huku Naona Inauma Ujue.Pandeni daladala.. Shemeji yupo cute cute akitembea nyuma mtetemeko ... Anasubiria ufe arithi mzigo huo
Haah hivi kumbe na wewe ni mchokozi!?Pamoja na kuzama chumvini bado unagongewa? Unaonaje ukiacha tu
ndio auweke kila jamaa anapopanda? hapana aisee, Jamaa anasaidiwaHiyo kupeana lift kwa marafiki nadhani ni jambo la kawaida kwa sisi waafrica, La msingi hapo wala usitake makuu ya kutaka kujiumiza kama huna uwezo wa kununua gari, taratibu uwe unamtumia msg rafiki yako atangulie kuwa mtachelewa, yani siku moja moja panda mfano kwa week mara 2 halaf baadae acha kabsaa kupanda hilo gari, Na tumia usafiri wa daladala, usumbufu utakaopata kwenye daladala utajitahidi kununua gari yako kuliko sasa hivi unazidi kujidumaza akili kwa gari ya lift.
Na kuhusu wimbo inawezekana jamaa ana upenda ila kwa vile roho yako tayari inahisi hivyo upo uwezekano ikawa ni kweli au si kweli, kiufupi ili kuilinda ndoa yako, mweke mbali na mkeo, yani awe ni rafiki wa mitaani tu, hakuna hata kumualika kwako.