Ushauri: Mwanaume anataka kunioa lakini ana maumbile madogo

Ushauri: Mwanaume anataka kunioa lakini ana maumbile madogo

Maswali mengine ujue unajiuliza hadi unashangaa. Yaani yy kuolewa na kibamia anaona sio shida ila anawafikiria watoto atakaowazaa ikiwa watakuwa na vibamia. Kwahiyo ni kama vile anatamani waje kumgonga vile
Duh! Kweli mkuu sio vizuri
 
Umejuaje kama ana "mboro" ndogo wakati hamjafunga ndoa?au "ameshakutomb.a" nje ya ndoa?
 
Ivi kuwa na maumbile madogo me naona nyi wanawake mnawaonea sana wanaume kwasababu nyinyi ndo mana kuwa na mashimo ya haja kabisa
 
Ungekua unampenda huyo jamaa usinge kuja kutafuta ushauri huku Jf.
 
Kwani hao watoto wa kike utalalwa nao? Au vtakuhusu nn vibamia vyao
 
Wazima ?

Ninashida jamani, nina mwanaume anataka kunioa lakini maumbile yake ya kiume ni madogo sana. Kwangu mimi haina tatizo kwasababu nimempenda kutoka moyoni.

Ila sasa nimekuwa nikiwaza kuwa endapo nitazaa nae watoto wa kiume lazima mambo ya "genetics" yatakuepo hivyo nina hatari ya kupata watoto wa kiume wenye maumbile madogo.

Napata mawazo sana nikifikiria hili sitaki hiyo kitu kwa watoto wangu, nifanyeje?
Watoto wa kiume wengi hufanana na mama usitafute sababu, wakizaliwa navyo basi vimetoka kwenu 😀😀😀😀
 
Wazima ?

Ninashida jamani, nina mwanaume anataka kunioa lakini maumbile yake ya kiume ni madogo sana. Kwangu mimi haina tatizo kwasababu nimempenda kutoka moyoni.

Ila sasa nimekuwa nikiwaza kuwa endapo nitazaa nae watoto wa kiume lazima mambo ya "genetics" yatakuepo hivyo nina hatari ya kupata watoto wa kiume wenye maumbile madogo.

Napata mawazo sana nikifikiria hili sitaki hiyo kitu kwa watoto wangu, nifanyeje?
Unaweza ukaolewa nae, suala la watoto laweza likawa sio kazi yake.

Sijui umenielewa?
 
Kama unaridhishwa haina tatizo....kwa watoto ni mengineyo,genetic inaweza ikachukua ya ujombani sio lazima kwa baba
 
Badala uwaze watoto kuwa na akili nzuri,we unawaza maumbile..
Nimeipenda hiyo. Badala ya kuwaza kuhusu elimu ujasiriamali na mambo ya maendeleo ya wanae anawaza kwichikwichi? Huyu sijui kabila gani?
 
Back
Top Bottom