Ushauri: Mwanaume anataka kunioa lakini ana maumbile madogo

Ushauri: Mwanaume anataka kunioa lakini ana maumbile madogo

charrote

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2017
Posts
1,988
Reaction score
4,413
Wazima ?

Ninashida jamani, nina mwanaume anataka kunioa lakini maumbile yake ya kiume ni madogo sana. Kwangu mimi haina tatizo kwasababu nimempenda kutoka moyoni.

Ila sasa nimekuwa nikiwaza kuwa endapo nitazaa nae watoto wa kiume lazima mambo ya "genetics" yatakuepo hivyo nina hatari ya kupata watoto wa kiume wenye maumbile madogo.

Napata mawazo sana nikifikiria hili sitaki hiyo kitu kwa watoto wangu, nifanyeje?
 
Wazima ?

Ninashida jamani, nina mwanaume anataka kunioa lakini maumbile yake ya kiume ni madogo sana. Kwangu mimi haina tatizo kwasababu nimempenda kutoka moyoni, ila sasa nimekuwa nikiwaza kuwa endapo nitazaa nae watoto wa kiume lazima mambo ya "genetics" yatakuepo hvyo nina hatari ya kupata watoto wa kiume wenye maumbile madogo.. Napata mawazo sana nikifikiria hili sitaki hiyo kitu kwa watoto wangu ,nifanyeje ??
Wewe umejuaje kama utajifungua watoto wa kiume?
 
Isshiii,.sasa shosti maumbile ya watoto wako ww yanakunyimaje raha kwa mfano?? Na wao watapendwa hivyohivyo kama ww ulivyompenda baba yao,...ila nna wasiwasi na upendo wako kwa mumeo mtarajiwa..[emoji125][emoji125][emoji125]
Kuhusu kumpenda huyu jamaa hofu ondoa,,ila genetcs inaninyima rahaaa
 
Back
Top Bottom