in ha
JF-Expert Member
- Oct 20, 2017
- 1,729
- 3,899
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Hahaaa. Huyo aseme tu ameshapitia vingi hivyo anawaza namna ya kukizowea hicho kibamia akiwa ndoani. Teh teh
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Hahaaa. Huyo aseme tu ameshapitia vingi hivyo anawaza namna ya kukizowea hicho kibamia akiwa ndoani. Teh teh
Hili nalo neno Swahiba.
Hataki kusema ukweli ana vitu kavifunika[emoji36] [emoji36]Hahaaa. Huyo aseme tu ameshapitia vingi hivyo anawaza namna ya kukizowea hicho kibamia akiwa ndoani. Teh teh
Jamaaa yake ana hela nini, ila hebu niulizie yeye hana bwawa kweli?tehKama wewe umekikubali kibamia, hata hao watakao kuja kuolewa na watoto wenu watavikubali tuuu.
hahaha anatafuta sababu huyo babe [emoji23][emoji23][emoji23]Isshiii,.sasa shosti maumbile ya watoto wako ww yanakunyimaje raha kwa mfano?? Na wao watapendwa hivyohivyo kama ww ulivyompenda baba yao,...ila nna wasiwasi na upendo wako kwa mumeo mtarajiwa..[emoji125][emoji125][emoji125]
Umeonaeee. Na huu ndio ukweli.Huhuhuh wooii hapo ndo shda inapokuja
[emoji134][emoji134][emoji134]Zaa basi kwanza tuone dyudyu zao zitakuwaje..
Hahaaaa. Amewaza mbali sana na hizi ni dalili kwamba kuna anachokificha nje ya.Wazazi wa siku hizi shida sana swahiba. Mwanamke mwenzenua anawaza mtoto kuwa na kibamia wakati hajui hata kama anao huo uwezo wa kubeba ujauzito
Usikute yeye ndo kina kirefu
Hahaaa. KabisaaaHataki kusema ukweli ana vitu kavifunika[emoji36] [emoji36]
ndio shida ya waafrika hahahaBadala uwaze watoto kuwa na akili nzuri,we unawaza maumbile..
Wazima ?
Ninashida jamani, nina mwanaume anataka kunioa lakini maumbile yake ya kiume ni madogo sana. Kwangu mimi haina tatizo kwasababu nimempenda kutoka moyoni.
Ila sasa nimekuwa nikiwaza kuwa endapo nitazaa nae watoto wa kiume lazima mambo ya "genetics" yatakuepo hivyo nina hatari ya kupata watoto wa kiume wenye maumbile madogo.
Napata mawazo sana nikifikiria hili sitaki hiyo kitu kwa watoto wangu, nifanyeje?
Hahaha Kwahiyo inawezekana bibie kashatafuna mihogo yakutosha na anajua utamu wake na sasa anafikiria kuishi maisha yake yote kula bamia tuHahaaaa. Amewaza mbali sana na hizi ni dalili kwamba kuna anachokificha nje ya.
Hakauna guarantee kuwa atarithi kila kitu toka kwa Baba kwa sababu kuna na genes za ujombani pia. So just go ahead...Wazima ?
Ninashida jamani, nina mwanaume anataka kunioa lakini maumbile yake ya kiume ni madogo sana. Kwangu mimi haina tatizo kwasababu nimempenda kutoka moyoni.
Ila sasa nimekuwa nikiwaza kuwa endapo nitazaa nae watoto wa kiume lazima mambo ya "genetics" yatakuepo hivyo nina hatari ya kupata watoto wa kiume wenye maumbile madogo.
Napata mawazo sana nikifikiria hili sitaki hiyo kitu kwa watoto wangu, nifanyeje?
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji125] [emoji125]Akili ndio nini we baba ? Akili bila hiyo kitu ni sawa na kumpaka wanja nyoka.
Ohooo.....nani kakuruhusu umchungulie? acha uzinzi. UKIMWI UNAUAWazima ?
Ninashida jamani, nina mwanaume anataka kunioa lakini maumbile yake ya kiume ni madogo sana. Kwangu mimi haina tatizo kwasababu nimempenda kutoka moyoni.
Ila sasa nimekuwa nikiwaza kuwa endapo nitazaa nae watoto wa kiume lazima mambo ya "genetics" yatakuepo hivyo nina hatari ya kupata watoto wa kiume wenye maumbile madogo.
Napata mawazo sana nikifikiria hili sitaki hiyo kitu kwa watoto wangu, nifanyeje?
Hahaaaaa. Nadhani hivyo Swahiba sababu anachokiandika hapa hakina mashiko kabisa yaani.Hahaha Kwahiyo inawezekana bibie kashatafuna mihogo yakutosha na anajua utamu wake na sasa anafikilia kuishi maisha yake yote kula bamia tu
Kwa majibu yako basi wewe kipaumbele chako ni maumbile makubwa na si brains kwa watoto wako.Kwangu sawa tu.