Ushauri: Mpenzi wangu anaenda chuo kikuu nifanyeje?

Ushauri: Mpenzi wangu anaenda chuo kikuu nifanyeje?

[emoji23][emoji23] bro you are a virgin indeed! 27 years demu mmoja are you okay? ... [emoji23][emoji23] kweli we mwaminifu ...
Demu wako ulimkutaje? Bikra kama wewe au alikua keshadunyuliwa? Na je kwa kumwangalia tangu umekuwa nae msimamo wake kwako ukoje? Maana wa kuchepuka atamjua tu
 
umeshaibiw tayar ..pole tafta sidechick

Sent using Jamii Forums mobile app from my Android phone
 
Duhh.....[emoji47] [emoji47]
Kumbe dem....[emoji15] [emoji15] [emoji15]
Minilidhani mke.
Anyway.....
Basi sawa....[emoji17] [emoji17]
[emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom