Ushauri mchumba wangu anatembea na lecturer wake

We waongelea beautfl and dumb women kama kina lulu wanaotumia vajay kuishi mjini,am beautfl and smart so mtandaoni lazima niwemo ukizingatia nasoma masters yangu now.
hahha beautiful women wapo busy wanatogozwa watapata wapi muda wakuingia jf wabishane na mzabzab wewe
 
Achana nae. Utapata mwingine. Huyo mwanamke hakupendi na she's proved that she's not loyal. Kuwa mwanaume na think using your head and not your heart
 
We waongelea beautfl and dumb women kama kina lulu wanaotumia vajay kuishi mjini,am beautfl and smart so mtandaoni lazima niwemo ukizingatia nasoma masters yangu now.

they just street smary chezea bottom power weye!!! kwani wanabandua huo utamu wewe?
masters...hongera mwaya haya ngoja masters zipatikane jf
 
piga shule best!
huyo alikuwa ni girl friend ,ryt??
GROW UP!PIGA SHULE!mwache!una wazazi kibao wanakutegemea na kusubiri uwasaidie baada ya kumalzia shule yako!
mdogo wangu, siku hizi nimeamua kabla sijatoka sugu kushauri watu niwe na-google kwanza vizi story, nakushauri na wewe uwe unafanya hivyo
Ushauri mchumba wangu anatembea na lecturer wake | Udaku Specially

cc. Ablessed, Nivea, Smile, BAK, Dark City. watu8, Jiwe Linaloishi, cacico, Mamndenyi, King'asti, mwaJ, Kaunga, gfsonwin, Nyani Ngabu, Preta, sweetlady, dada white, Kongosho, ...........
 
Last edited by a moderator:
Kugombana si fani yangu....!mtu anaekwambia anakuona muda wote jf ujue nae yumo.Jf inaniongezea cku za kuishi,huwa nafurahi sana na vikwazo ni sehemu ya maisha.Vidole havilingan

Why huwaga mnapishana kauli wewe na nikiwe?back to topic,huyu dogo kapagawa tu,kwan kula na mtu ndo huyo mtu anakugegeda?msimtie pressure zaidi bwana mdogo!
 
Last edited by a moderator:

Hivi mkuu kweli unataka ushauri au basi tu!.
Umeshayaona yote hayo unasubiri nini?
Tupa nje huyo mchafuzi wa mazingira. Chukua chuma kingine swaaafi. Plenty of fish in the ocean. We tupa ndoano tu. Wanakuja hade hade!!
Na huyo lecturer unamtaftia wababe wambake ndo ataacha kudokoa vya watu!
 

Hahahahaa daaah! Umemkamata huyo.

Halafu hiyo style yako nimeipenda. Nami huwa naitumia sana.
 
Achana naye Mpenzi wa Chuoni sio Mke
Kila mtu yupo hapo kwa ajili ya kutafuta maisha huyo Dada hawezi kufeli wakati raslimali anazo na ukijaribu kumfuatilia Mke wa Lecture utapigwa Disco mahali usipopategemea
 
Nashukuru,kumbe tuna play game hatumshauri mtoa mada

Hahahahaa daaah! Umemkamata huyo.

Halafu hiyo style yako nimeipenda. Nami huwa naitumia sana.
nimezigundua nyingi sana ndo maana wala huwa sichangii serious, nikiingia ni kuchat tu na siyo kutoa ushauri
hii inaniudhi sana
 
Acha binti atafute cheti aishie zake.
unataka umfanye nini sasa?
Kwani mmefunga ndoa?
Endelea kula mzigo, upunguze stress za chuo, mkimaliza kila mtu anarudi kwa mpenzi wake wa zamani.
halafu kwanini unapenda kupiga kavukavu?
 
Ngoja nikupe LIKE LIKE LIKE LIKE LIKE
nimezigundua nyingi sana ndo maana wala huwa sichangii serious, nikiingia ni kuchat tu na siyo kutoa ushauri
hii inaniudhi sana
 
Mwambie yake sabuni hela ya salon hana afu anataka demu mkali usijidanganye dogo kuwa na demu mjini garama soma ukomboe familia yako toka lindi la umaskini
mwenzio alijua kapata mchumba.
alikuwa anasubiri amalize akamtambulishe nyumbani.
kumbe kakutana na dege lisiloliwa.
 
Ngoja nikupe LIKE LIKE LIKE LIKE LIKE

hahha ulikuwa hujui hapa birudisha balaza lol pole
asante mdogo wangu....
Ila inaudhi sana unapoona story ukadhani ya uweli ukataka kushauri.
Mi nadhani wangekuwa wanasema kuwa wameikuta sehemu.......
mbona kama mimi nikiweka story niliyoikuwa sehemu huwa nasema hii nimekutana nayo sehemu ili wachangiaji wachangie tu siyo kwa kunishauri mimi......
hapa unajua kuna watu watakuwa na shida kweli watakosa ushauri mzuri kwa sababu hii
 
Mtombe sasa mpaka umchubue ----,hawezi kwenda kuitombesha kwingine!
 
kuna siku nilikuwa nabishana sana humu ndani na C.T.U alileta habari kutoka hukohuko udaku special nikamwambia ungeedit au ungeirepresent tofauti tupate maudhui ila si kama unavyoleta wewe nakumbuka watu wakanishambulia sana walitokaje na povu hata Mamndenyi nae alikuwa mmojawapo.
Haya mambo yanaboa sana
 
Last edited by a moderator:

:hug::gossip::first::first:
 
Hayo ndio mapenzi yalivyo huna sababu ya kuendelea kuumiza kichwa kwa ajili ya kuwazia haya mambo, huenda ulichokiona ni kidogo ila kuna mengine mengi.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…