Ushauri mapenzi ya mbali yananizingua


Gajungi

Gajungi

Senior Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
195
Likes
5
Points
35
Gajungi

Gajungi

Senior Member
Joined Sep 4, 2011
195 5 35
Habari wanajf. Mimi ni kijana wa kiume. Nathubutu kusema nina mpenzi Tanzania-Dar na mimi nipo ughaibuni kwa masomo tangu october 2009 hadi 2013. Huyu mpenzi wangu anasoma Diploma BA Alinitaarifu kufiwa na baba yake. Pia aliniambia kapoteza simu, nilipomuuliza how akanimbia kwa utani we elewa tu nimepoteza simu, nikawa nampigia kupitia simu ya mama yake. Baada ya kuchukua muda mrefu bila simu nilimwambia kaka yangu ampe pesa anunue simu lakini aliniambia kuwa alinunua vitabu na si simu,nikaendelea kumpigia kupitia simu ya mama yake. Kuna muda aliniambia kuwa alipewa ada na kwa bahati mbaya aliipoteza ,hivyo tayari alishanitumia maombi ya ada laki 2,ingawa nilifanikiwa kumwelekeza kuwa kwa kipindi hiki nisingeweza kumsaidia mpaka december. Hivi karibuni nilimpigia mama yake na kunieleza kuwa tayari alishakuwa na simu[kwa nini asingeweza walau kunitumia sms kuwa sasa ana simu?] na nikampigia na kweli niliongea naye akanieleza kuwa sasa anatafuta hostel{hivyo anahitaji pesa toka kwangu}. Sasa kaka yangu aliyemtumia pesa alinishauri niachane naye kwa sababu anapenda sana pesa{ni nusu mchaga) kiasi kwamba hata hakuweza kutoa shukrani kwake.Niliwahi kumpa kazi ndogo ya kunitafutia information pale benki za Dar lakini hakunijibu chochote. Mpaka sasa nafikiri kumpigia simu na kumhoji maswali ambayo yatamwonesha kweli nipo mguu mmoja nje mwingine ndani. Yeye ni mzuri na anafikiri kuwa nimempenda kupindikua labda pia kinachomfanya anitie mashaka juu ya upendo wake kwangu. Ndugu zangu naombeni mnieleze iwapo kwa maelezo haya ninapendwa? au inayopendwa ni pesa yangu nilyonayo? Mimi sioni any kind of care hapo.Kwa hiyo nataka baada ya hapo nitafute kimwana huku na nianze kuishi maisha.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Mawasiliano finyu yeye pesa tu! Tafta mchumba huko huko mwaya.
 
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
483
Likes
2
Points
0
Age
31
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
483 2 0
Tukushauri nini angalia maelezo yako huyo ni dunga embe na kama sijakosea wewe ni Micro ATM na sijakosea tena kusema ni wa Udsm.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Akili yako ina akili sana Husniyo ingekuwa wewe naona mambo yangeenda murua.
mi ningekuwa wewe hata nisingejifikiria mara mbili. Ukiona mawasiliano na mpenz wako yana mashaka ujue kuna kitu hapo.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
476
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 476 180
Habari wanajf. Mimi ni kijana wa kiume. Nathubutu kusema nina mpenzi Tanzania-Dar na mimi nipo ughaibuni kwa masomo tangu october 2009 hadi 2013. Huyu mpenzi wangu anasoma Diploma BBA Alinitaarifu kufiwa na baba yake. Pia aliniambia kapoteza simu, nilipomuuliza how akanimbia kwa utani we elewa tu nimepoteza simu, nikawa nampigia kupitia simu ya mama yake. Baada ya kuchukua muda mrefu bila simu nilimwambia kaka yangu ampe pesa anunue simu lakini aliniambia kuwa alinunua vitabu na si simu,nikaendelea kumpigia kupitia simu ya mama yake. Kuna muda aliniambia kuwa alipewa ada na kwa bahati mbaya aliipoteza ,hivyo tayari alishanitumia maombi ya ada laki 2,ingawa nilifanikiwa kumwelekeza kuwa kwa kipindi hiki nisingeweza kumsaidia mpaka december. Hivi karibuni nilimpigia mama yake na kunieleza kuwa tayari alishakuwa na simu[kwa nini asingeweza walau kunitumia sms kuwa sasa ana simu?] na nikampigia na kweli niliongea naye akanieleza kuwa sasa anatafuta hostel{hivyo anahitaji pesa toka kwangu}. Sasa kaka yangu aliyemtumia pesa alinishauri niachane naye kwa sababu anapenda sana pesa{ni nusu mchaga) kiasi kwamba hata hakuweza kutoa shukrani kwake.Niliwahi kumpa kazi ndogo ya kunitafutia information pale benki za Dar lakini hakunijibu chochote. Mpaka sasa nafikiri kumpigia simu na kumhoji maswali ambayo yatamwonesha kweli nipo mguu mmoja nje mwingine ndani. Yeye ni mzuri na anafikiri kuwa nimempenda kupindikua labda pia kinachomfanya anitie mashaka juu ya upendo wake kwangu. Ndugu zangu naombeni mnieleze iwapo kwa maelezo haya ninapendwa? au inayopendwa ni pesa yangu nilyonayo? Mimi sioni any kind of care hapo.Kwa hiyo nataka baada ya hapo nitafute kimwana huku na nianze kuishi maisha.
Mkuu endelea na masomo yako hii ngoma utuachie tuipuyange wenyewe! hana nia na wewe kabisa! hayo ni mapenzi bila pesa haiwezekani Mkuu sepa!
 
Gajungi

Gajungi

Senior Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
195
Likes
5
Points
35
Gajungi

Gajungi

Senior Member
Joined Sep 4, 2011
195 5 35
mi ningekuwa wewe hata nisingejifikiria mara mbili. Ukiona mawasiliano na mpenz wako yana mashaka ujue kuna kitu hapo.
Basi naona ameangukia pua sasa. Kunamtegemo nilishamwekea atajimaliza mwenyewe. Zaidi ya hayo nitampasulia jipu ili asijenilaumu siku moja.
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Pole kaka,hapo hamna kitu,cheki line ya pili huko km inapatikana jiachie songesha maisha,ukijidai mvumilivu na kuendelea kutuma pesa itakula kwako,na cku ukija utaishia kulia tu!
 
Gajungi

Gajungi

Senior Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
195
Likes
5
Points
35
Gajungi

Gajungi

Senior Member
Joined Sep 4, 2011
195 5 35
Tukushauri nini angalia maelezo yako huyo ni dunga embe na kama sijakosea wewe ni Micro ATM na sijakosea tena kusema ni wa Udsm.
Umekosea vyote ,anasoma maeneo ya posta. Pesa ya simu niliyomtumia ni ile ambayo alinipa wakati najiandaa kusafiri. Kwa hiyo hapo ngoma ni droo mzee ndio maana nilimpiga tarehe hadi december ili niwe na muda wa kumlipua.
 
Mbaha

Mbaha

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
697
Likes
6
Points
35
Mbaha

Mbaha

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
697 6 35
Habari wanajf. Mimi ni kijana wa kiume. Nathubutu kusema nina mpenzi Tanzania-Dar na mimi nipo ughaibuni kwa masomo tangu october 2009 hadi 2013. Huyu mpenzi wangu anasoma Diploma BBA Alinitaarifu kufiwa na baba yake. Pia aliniambia kapoteza simu, nilipomuuliza how akanimbia kwa utani we elewa tu nimepoteza simu, nikawa nampigia kupitia simu ya mama yake. Baada ya kuchukua muda mrefu bila simu nilimwambia kaka yangu ampe pesa anunue simu lakini aliniambia kuwa alinunua vitabu na si simu,nikaendelea kumpigia kupitia simu ya mama yake. Kuna muda aliniambia kuwa alipewa ada na kwa bahati mbaya aliipoteza ,hivyo tayari alishanitumia maombi ya ada laki 2,ingawa nilifanikiwa kumwelekeza kuwa kwa kipindi hiki nisingeweza kumsaidia mpaka december. Hivi karibuni nilimpigia mama yake na kunieleza kuwa tayari alishakuwa na simu[kwa nini asingeweza walau kunitumia sms kuwa sasa ana simu?] na nikampigia na kweli niliongea naye akanieleza kuwa sasa anatafuta hostel{hivyo anahitaji pesa toka kwangu}. Sasa kaka yangu aliyemtumia pesa alinishauri niachane naye kwa sababu anapenda sana pesa{ni nusu mchaga) kiasi kwamba hata hakuweza kutoa shukrani kwake.Niliwahi kumpa kazi ndogo ya kunitafutia information pale benki za Dar lakini hakunijibu chochote. Mpaka sasa nafikiri kumpigia simu na kumhoji maswali ambayo yatamwonesha kweli nipo mguu mmoja nje mwingine ndani. Yeye ni mzuri na anafikiri kuwa nimempenda kupindikua labda pia kinachomfanya anitie mashaka juu ya upendo wake kwangu. Ndugu zangu naombeni mnieleze iwapo kwa maelezo haya ninapendwa? au inayopendwa ni pesa yangu nilyonayo? Mimi sioni any kind of care hapo.Kwa hiyo nataka baada ya hapo nitafute kimwana huku na nianze kuishi maisha.
Mkubwa... unanishangaza kweli... sasa unasubiri nini??? Kumbuka muda nao ni rasilimali muhimu sana! Acha mara moja kuupoteza muda wako kwa mtu ambae umeshaona hakujali!!!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Basi naona ameangukia pua sasa. Kunamtegemo nilishamwekea atajimaliza mwenyewe. Zaidi ya hayo nitampasulia jipu ili asijenilaumu siku moja.
mpasulie bwanaa maisha yenyewe mafupi tusipeane stress. Lol( usije ukasema mi mchonganish).
Kiukweli wasichana huwa ni wazito sana kuwasiliana na wasiowapenda. Ni jambo ambalo hawezi kuficha. Kama anakupenda ni mwepesi kukujulia hali mara kwa mara.
Binafsi kuna watu hadi nasahau kama wapo kwenye phone book yangu maana hawapo machoni wala moyoni.
Stuka!
 
Gajungi

Gajungi

Senior Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
195
Likes
5
Points
35
Gajungi

Gajungi

Senior Member
Joined Sep 4, 2011
195 5 35
Mkubwa... unanishangaza kweli... sasa unasubiri nini??? Kumbuka muda nao ni rasilimali muhimu sana! Acha mara moja kuupoteza muda wako kwa mtu ambae umeshaona hakujali!!!
Ni kweli mwana maana nahitaji mtu wa malengo sasa. Lakini shida inakuja kmbeba mzungu bongo maana ndugu zetu wa Afrika ndio hawana kitu. Anyway time will tell.
 
Gajungi

Gajungi

Senior Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
195
Likes
5
Points
35
Gajungi

Gajungi

Senior Member
Joined Sep 4, 2011
195 5 35
Pole kaka,hapo hamna kitu,cheki line ya pili huko km inapatikana jiachie songesha maisha,ukijidai mvumilivu na kuendelea kutuma pesa itakula kwako,na cku ukija utaishia kulia tu!
Ukweli mtupu. Natafuta kachotara kazuriiiiiii kakiwa kazuri kanaingia bongo.
 
Gajungi

Gajungi

Senior Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
195
Likes
5
Points
35
Gajungi

Gajungi

Senior Member
Joined Sep 4, 2011
195 5 35
mpasulie bwanaa maisha yenyewe mafupi tusipeane stress. Lol( usije ukasema mi mchonganish). Kiukweli wasichana huwa ni wazito sana kuwasiliana na wasiowapenda. Ni jambo ambalo hawezi kuficha. Kama anakupenda ni mwepesi kukujulia hali mara kwa mara. Binafsi kuna watu hadi nasahau kama wapo kwenye phone book yangu maana hawapo machoni wala moyoni. Stuka!
Naufanyia kazi ushauri wako Husniyo ,atanijua mimi nani,maana ananiona mi mpole sana ila hajui kuwa mimi ni moto wa kuotea mbali.
 
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
3,055
Likes
243
Points
160
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
3,055 243 160
Gajungi naona una tatizo la kupenda vyeupe wewe. Hivi huko uliko hakuna wa kiafrika mpaka utafute machotara ambao kwa asilimia 99 hatoweza kuishi kwa zaidi ya miaka mitano atarudi kwao.

Au kama kwenu muna uwezo hapo ndiyo utapata mke.

Ila huyo mkwe wetu wa huku usipoteze muda wako kuweka mitego itakayokupotezea muda wako, wewe potea pole pole uangalie ustaarabu mwengine.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,421
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,421 3,471 280
Sidhani kama kuna haja hata ya kujiuliza mara mbili. Hapo hakuna mapenz.
 

Forum statistics

Threads 1,214,952
Members 462,951
Posts 28,529,328