Ushauri kwa wana JF kuhusu suala la mapenzi bila kinga

Ushauri kwa wana JF kuhusu suala la mapenzi bila kinga

katembea na watu 39 na mwanamke mmoja anafanya kazi Barrick Gold Mining as an expeterate sijui ni nafasi gani hii. yaani mwandishi anaonekana ni mmoja ya wale waliokutwa na vyeti vya kufoji au yeye kwa kuwa amejiajiri au kaajiriwa kampuni binafsi amepona. mtu anapoandika tu jambo kuelezea unagundua hata akili yake ilivyo
 
Uzinzi ukishakolea ndani ya damu kutoka nishughuli pevu.....njoo ufanyiwe maombi
 
Sijaelewa kwani dar kuna mgold?barrick iko wapi?mbona huyo wa barrick umemtaja sana kuliko hao 40?ina maana yeye pekee ndio ana kacheo ka kutangazwa sababu wengine inaweza kuwa ni housegirls,mama lishe,wauza matunda etc?

Hili neno maana yake nn? expeterate

Barick walikuwa na ofisi Masaki, now wako Tan House, karibu na kituo cha mafuta cha Gapco Victoria, Ali Hassan Road.
 
Hiyo idadi ni Kubwa, hivi miongoni hao 40 hakuna hata 1anayefaa kuwa mke? Naomba utafakali hilo
 
Uwiiiiiiii more than 40 unawanunua au
 
Sio wanawake ni malaya 40 wanawake hawazini, ila malaya wanazini
 
Ndo ujue ulikua wakosa vitamu ...twanga baba
 
Wana JF wenzangu napenda ushauri wenu

Mimi nina 35 yrs na ni baba wa watoto wanne. Bahati mbaya nimetengana na mama yao ndani ya miaka 2 iliyopita. Naishi Dar mwaka huu wa15.

Tangu naingia kwa kweli nimetembea na wanawake nisiojua idadi yao wanaeza wakajaa mwendokasi 5 kubwa, Mungu nisamehe. Lakini tangu hapo mwanzoni sikuwahi fanya mapenzi bila kinga miaka yote na nilipokuwa namsikia mwanaume mwenzangu akisema kafanya bila kinga nilimuona mtu wa ajabu na huenda aliefanya nae kamutoa Buguruni au Ambiance.

Sasa baada ya kutengana na mama watoto wangu nilikutana mdada mmoja anafanya kazi Barrick Gold Mining as an expeterate, she is 34. Basi nikaanza nae baada ya kupima ila mimi licha ya kupima sikuwa tayari kufanya bila kinga. Mwisho wa siku nimejikuta nimeenda bila kinga sasa baada ya hapo nimeshindwa kujizuia kila nikikutana nae situmii kinga.

Sielewi ni shetani gani huyu mpaka sasa baada ya kutengana na mama watoto nimetembea na wanawake karibu 40 bila kinga.

Ushauri ndugu zangu awali sikuwa hivo
Usihofu siku hizi kuna ARVs
 
Mtu uliezoea kutumia ndomu ukija kuacha hutokaa urudie tena.. Yaani siku ukiivaa unaona kama unapoteza mda wako bure. Mi niliacha kutumia mda tu.. Besides wadada wengi hawataki kabisa kusikia hiyo kitu..!
 
Mtu uliezoea kutumia ndomu ukija kuacha hutokaa urudie tena.. Yaani siku ukiivaa unaona kama unapoteza mda wako bure. Mi niliacha kutumia mda tu.. Besides wadada wengi hawataki kabisa kusikia hiyo kitu..!
Sawa wewe endelea tu kuyachezea kamari maisha yako,mpaka uje kuzinduka itakua too late!

Na ukishakanyaga miwaya hapo ndipo utakapoanza kurewind maisha yako na kuanza kufikiria mpaka siku uliyoanza darasa la kwanza primary ila itakua umeshachelewa!
 
Sijaelewa kwani dar kuna mgold?barrick iko wapi?mbona huyo wa barrick umemtaja sana kuliko hao 40?ina maana yeye pekee ndio ana kacheo ka kutangazwa sababu wengine inaweza kuwa ni housegirls,mama lishe,wauza matunda etc?

Hili neno maana yake nn? expeterate
mkuu unawazarau mamalishe??wale hawanaga nyodo kitandani nikutaarifu,,akiamua kuvua chupi anakupa yote,,anakupa ushirikiano unapata ladha hasa ya uchi wa mwanamke,,,mkimaliza unaenda nae bafuni anakuogesha vizuri na mahaba kedekede,,sio hawa wanao fake maisha unamkuna yeye ameshika msumsang wake huko eti anauliza bado tuu.......
 
Back
Top Bottom