Ushauri kwa mara ya mwisho pleeeaase


Mbrazili

Mbrazili

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
652
Likes
9
Points
35
Age
27
Mbrazili

Mbrazili

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
652 9 35
Wadau hii ndo itakuwa post yangu ya mwisho kuomba ushauri hapa kuhusu faculty za uchumi nazotaka kusoma........HGE nna div 13 baada ya kuuliza na kupitia pitia nimeamua kuchagua 5 kwa mtiririko kama ifuatavyo
1.Bcom in banking and financial services-UDSM
2-Bcom in Accounting-UDSM
3.Bachelor of economics-ARDHI
4.BAF-Public sector-MZumbe
5BBA-Udom.................

Mi nimechagua ila kwa kuwa humu kuna wazoefu naombeni tuzijadili hizo hili nifanye chaguo lililo makini zaidi.....
TWENDE KAZI
 
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
4,442
Likes
57
Points
0
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
4,442 57 0
Chaguo la nne na tano ungeweka Baf ya ardhi..na land valuation ya ardhi pia..na baf ya mzumbe weka ile ambayo si public sector...
 
Mbrazili

Mbrazili

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
652
Likes
9
Points
35
Age
27
Mbrazili

Mbrazili

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
652 9 35
Chaguo la nne na tano ungeweka Baf ya ardhi..na land valuation ya ardhi pia..na baf ya mzumbe weka ile ambayo si public sector...
Ahsante kwa ushauri kakaaa
 
G

Gabriel Chishako

Member
Joined
Jun 9, 2013
Messages
12
Likes
0
Points
3
G

Gabriel Chishako

Member
Joined Jun 9, 2013
12 0 3
Wadau hii ndo itakuwa post yangu ya mwisho kuomba ushauri hapa kuhusu faculty za uchumi nazotaka kusoma........HGE nna div 13 baada ya kuuliza na kupitia pitia nimeamua kuchagua 5 kwa mtiririko kama ifuatavyo
1.Bcom in banking and financial services-UDSM
2-Bcom in Accounting-UDSM
3.Bachelor of economics-ARDHI
4.BAF-Public sector-MZumbe
5BBA-Udom.................

Mi nimechagua ila kwa kuwa humu kuna wazoefu naombeni tuzijadili hizo hili nifanye chaguo lililo makini zaidi.....
TWENDE KAZI
yap mpango nzima wew fanya hvy lakn grade zako zinakidh matakwa ya faculty
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,385
Likes
32
Points
145
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,385 32 145
Siku hizi elimu imekuwa ya kijinga sana,yaani miaka yetu ukipata sijui hizo div za kuungaunga yaani wewe unaenda chuo cha ualimu mapema kuchukua form.Sasa kwa kuwa mambo yamekuwa marahisi eti mtu anakuja mpaka kuomba ushauri achukue degree gani du kweli bwana kila mtu na bahati yake na kila zama na kitabu chake
 
Mbrazili

Mbrazili

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
652
Likes
9
Points
35
Age
27
Mbrazili

Mbrazili

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
652 9 35
Siku hizi elimu imekuwa ya kijinga sana,yaani miaka yetu ukipata sijui hizo div za kuungaunga yaani wewe unaenda chuo cha ualimu mapema kuchukua form.Sasa kwa kuwa mambo yamekuwa marahisi eti mtu anakuja mpaka kuomba ushauri achukue degree gani du kweli bwana kila mtu na bahati yake na kila zama na kitabu chake
Kwa kuwa naamini we utakuwa mtu mzima sana basi ngoja ninyamaze.....nimekuheshimu sanaaa mkubwa
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,385
Likes
32
Points
145
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,385 32 145
Kwa kuwa naamini we utakuwa mtu mzima sana basi ngoja ninyamaze.....nimekuheshimu sanaaa mkubwa
Ukweli ndio huo ndugu yangu, elimu ya sasa imerahisishwa mno yaani eti div 3 za A-Level unakuwa na option ya vyuo chungu nzima, ni ajabu na kweli. Take it or leave it but I stand to be corrected!
 
Mbrazili

Mbrazili

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
652
Likes
9
Points
35
Age
27
Mbrazili

Mbrazili

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
652 9 35
Ukweli ndio huo ndugu yangu, elimu ya sasa imerahisishwa mno yaani eti div 3 za A-Level unakuwa na option ya vyuo chungu nzima, ni ajabu na kweli. Take it or leave it but I stand to be corrected!
Mambo yamebadilika sana tangu kipindi ulichosoma wewe na hivi sasa....globalization imeleta side effect nyingi ambazo sisi kama vijana tunakutana na ugumu katika kupambana nazo ili kuyafikia malengo.....acha nithubutu kusema ningekuwepo kipindi ulichosoma wewe ningekuburuza vibaya vbaya kila mtihani......ndio kwa sababu nachanganya vitu vingi na bado na maintain
Upo mkubwaaa??
 
S

spleen

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
1,451
Likes
832
Points
280
Age
27
S

spleen

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
1,451 832 280
mbona poa tu na matokeo a mwaka huu jinsi alivyo namba moja na tatu zinakuhuu hapo
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Likes
925
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 925 280
Hata kama matokeo ni mabaya,kwa hzo kozi za udsm na mzumbe huwezi kupata kwa points hzo.labda jaribu huko kwingne.over
 
Mbrazili

Mbrazili

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
652
Likes
9
Points
35
Age
27
Mbrazili

Mbrazili

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
652 9 35
Hata kama matokeo ni mabaya,kwa hzo kozi za udsm na mzumbe huwezi kupata kwa points hzo.labda jaribu huko kwingne.over
Sasa UDSM atasoma nani ikiwa tanzania nzima kuna div one 325 tu hebu kadiria hapo za uchumi ngapi halafu uniambie kama tusipoenda sie atasoma nani????.... nadhani muda umefika tusiishi kwa mazoea
 
C

chikana baby

Member
Joined
May 22, 2013
Messages
26
Likes
0
Points
3
C

chikana baby

Member
Joined May 22, 2013
26 0 3
Wadau hii ndo itakuwa post yangu ya mwisho kuomba ushauri hapa kuhusu faculty za uchumi nazotaka kusoma........HGE nna div 13 baada ya kuuliza na kupitia pitia nimeamua kuchagua 5 kwa mtiririko kama ifuatavyo
1.Bcom in banking and financial services-UDSM
2-Bcom in Accounting-UDSM
3.Bachelor of economics-ARDHI
4.BAF-Public sector-MZumbe
5BBA-Udom.................

Mi nimechagua ila kwa kuwa humu kuna wazoefu naombeni tuzijadili hizo hili nifanye chaguo lililo makini zaidi.....
TWENDE KAZI
elimu yetu ndo hiyo chagua yeyote kati hizo ìsipokuwa bcom.afu angalia soko la ajira na faculty ulizo omba ila why not education it is still marketable.
 
jwhizzy

jwhizzy

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
521
Likes
159
Points
60
Age
27
jwhizzy

jwhizzy

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
521 159 60
waambie ukweli..bhana .elimu ya sasa na ya zaman nitofauti.
 
Mbrazili

Mbrazili

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
652
Likes
9
Points
35
Age
27
Mbrazili

Mbrazili

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
652 9 35
elimu yetu ndo hiyo chagua yeyote kati hizo ìsipokuwa bcom.afu angalia soko la ajira na faculty ulizo omba ila why not education it is still marketable.
Asante mkuu kwa ushauri....ila hujanifafanulia why nisichague bcom....na je ni zipi zilizo marketable apart from these ones.....ntashukuru kama utachambua tena
 
Mbrazili

Mbrazili

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
652
Likes
9
Points
35
Age
27
Mbrazili

Mbrazili

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
652 9 35
waambie ukweli..bhana .elimu ya sasa na ya zaman nitofauti.
Sijajua uko upande gani wa vijana au wa huyu mbaba.....kama utakuwa upande wake basi umekosea maana enzi hizo mtihani maswali 15 na hayana section...so just unachagua matano unagonga imetoka so ilikuwa unaweza kusoma topic mbili na ukafaulu mtihani.....lakini elimu ya leo huwezi soma topic 3 out of 10 na ukafaulu mtihani...ili uwe competent unatakiwa usome angalau 8 ili ukabiliane na maswali 8 au 10 ambayo hayajirudii kwenye topuc moja....so msiongee tu as if it z easy ukweli ni kuwa kuna ugumu sana
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Likes
925
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 925 280
Sasa UDSM atasoma nani ikiwa tanzania nzima kuna div one 325 tu hebu kadiria hapo za uchumi ngapi halafu uniambie kama tusipoenda sie atasoma nani????.... nadhani muda umefika tusiishi kwa mazoea
zipo dv two kibao zitachukuliwa,vilevile kuna three za penati kibao nazo zitachukuliwa.
 
Mbrazili

Mbrazili

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
652
Likes
9
Points
35
Age
27
Mbrazili

Mbrazili

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
652 9 35
zipo dv two kibao zitachukuliwa,vilevile kuna three za penati kibao nazo zitachukuliwa.
Hahahaaaaaa.....sawa miezi miwili sio mingi.......mi nshaaply na sibadilishi.....ntaku PM wakati nashangilia ushindi nduguuuu......
 
M

mossad 03

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2013
Messages
495
Likes
226
Points
60
M

mossad 03

JF-Expert Member
Joined May 15, 2013
495 226 60
Bravo mbrazil we fanya yako 2,me pia nimehitim iyo hge bt nimeanza na land manag & valuation kwny selection zangu,,,,,kama una mwanga wa utajipanga vp uko mbelen hususan kwny soko la ajira no need ya ku turn back mkuu
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,274
Likes
1,394
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,274 1,394 280
Mambo yamebadilika sana tangu kipindi ulichosoma wewe na hivi sasa....globalization imeleta side effect nyingi ambazo sisi kama vijana tunakutana na ugumu katika kupambana nazo ili kuyafikia malengo.....acha nithubutu kusema ningekuwepo kipindi ulichosoma wewe ningekuburuza vibaya vbaya kila mtihani......ndio kwa sababu nachanganya vitu vingi na bado na maintain
Upo mkubwaaa??
Hapo umenena mkuu @mbrazil.

MIA.
 
Mbrazili

Mbrazili

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
652
Likes
9
Points
35
Age
27
Mbrazili

Mbrazili

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
652 9 35
Bravo mbrazil we fanya yako 2,me pia nimehitim iyo hge bt nimeanza na land manag & valuation kwny selection zangu,,,,,kama una mwanga wa utajipanga vp uko mbelen hususan kwny soko la ajira no need ya ku turn back mkuu
Kweli kabisa....wakatishaji tamaa hawakosi so usiache kupambania unachokipenda coz wao sio tcu.......
 

Forum statistics

Threads 1,274,090
Members 490,586
Posts 30,500,708