Ushauri kwa huyu rafiki | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa huyu rafiki

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Sep 26, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Rafiki yangu ana galfrd wake ambae wamedumu nae kwa takribani mwaka sasa,jamaa alikua na mipango mizuri sana kumhusu huyu dada lakni imetokea jamaa kabadilika ghafla baada ya yule mdada kumwambia kwamba eti ana ugonjwa wa ''athma'',mshikaji anadai eti huo ugonjwa ni wa kurith so anaogopa wanae wasije wakarith maradhi.kuna ukweli kwenye hlo swala wakuu?
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ni ukweli kuwa athma au pumu ni ugonjwa ambao mtu anaweza kurithi. Hivyo mshauri huyo jamaa yako kama kweli anampenda athma si tatizo kihivyo, halafu si wana mwaka hao jamaa zako katika mahusiano sasa ina maana kipindi chote alikuwa hajaliona hilo mpaka leo hii. Mimi naona point ni kuwa huyo jamaa yako amemchoka huyo demu, na linapokuja suala la kumshauri mtu aliyemchoka demu wake huwa pana shida sana.
     
  3. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,084
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ....duh,ni kweli athma huwa inarithiwa ila jamaa,mhhh alikuwa anamtafutia sababu na kweli ameipata
     
  4. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni kweli asthma inarithiwa ila sio ugonjwa wa kufanya amuache gf wake.
    Kuna watu wana ugonjwa na bado wanaishi vizuri tu.
    OTIS.
     
  5. K

    Kungwi Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa hajampenda huyo dada
    ila pia
    ni vyema wamewekana wazi huenda mungu hakupanga wawe pamoja
    huyo dada aachane nae kwanza mwaka mmoja hawawezi wakawa wamezama kiasi hicho especialy kwa mdada
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huyo Jamaa nae sio,anawzia watoto kupata pumu kabla hujawapata je kama hazai? mwambie kama kesha pata mwengine aende asije akachelewa
    na huyo dada avute subra Mungu atampa mwenye khier na yeye sababu ndoa zinaandikwa binguni ...
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 8,161
    Likes Received: 3,275
    Trophy Points: 280
    huyo jamaa yako anamtosa mdada wa watu kiaina............... inawezekana watoto wake wasirithi
     
  8. msani

    msani JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,356
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    inamaana kuna kuamua kurithi ama kutoamua?
     
  9. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    uyo kaka mzushi tu hakupenda wala nn uho ugonjwa sio sababu
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Huyo rafiki yako anatafuta upenyo wa kutokea tuu maana kashamchoka mwenzake na wala sio hicho kigezo
    Ina maana muda wote aliokaa nae alikuwa hajajua kuwa mwenzake ana huo ugonjwa
     
  11. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 8,161
    Likes Received: 3,275
    Trophy Points: 280
    inawezekana watoto wake wasirithi
     
  12. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,438
    Likes Received: 760
    Trophy Points: 280
    Mkuu unaishi Hungumalwa kweli?Tutafutane...
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Ila wanaweza kurithi pia. Ktk hilo mhhhhhhhhhhhh, imekula kwa huyo dada.
     
  14. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nadhani huyo jamaa anatakiwa aende na mdada wakapate ushauri jinsi gani ya kuzuia hilo tatizo
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    aache za kuleta huyo jamaa yako,kamchoka tu mtoto wa watu.
     
  16. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mapenzi ya dhati hayakuwepo hapo..... Kimsingi hata km wangeoana ending isingekuwa nzuri..... Bora wameachana mapema.
     
Loading...