Ushauri kwa dada zangu

Ushauri kwa dada zangu

Nimeipenda comment yako brother.
Nimecheka mwenyewe tu.

Kuna tuliyeonana kwenye mishe mishe mjini, tukapeana namba fresh kabisa na mtongozano ukawa vizuri.

Nilimpenda kiasi hadi nikawa nawaza kwa sauti. Nilitamani kama angekuwa wife material. Ila aliponitajia jina analotumia FB nikamcheck! Niliishiwa pozi lote!

Tulibaki kuwa wapenzi watoanaji wa nyege tu. Sikuwahi kuzungumzia suala la kuishi pamoja tena. Ilikuwa mwendo wa kugegeda tu.

[emoji16][emoji16][emoji16]
 
Back
Top Bottom