Redpanther
JF-Expert Member
- Feb 23, 2019
- 3,041
- 4,297
- Thread starter
- #61
Ni jambo la msingi sana umeongea lakini ni wachache sana watakaokuelewa! Kushtuka huwa ni baadae sana
Ahsante kuu kwa kukubaliana namimi.! Tuendelee kuwakumbusha dada zetu
Ni jambo la msingi sana umeongea lakini ni wachache sana watakaokuelewa! Kushtuka huwa ni baadae sana
Nimeipenda comment yako brother.
Nimecheka mwenyewe tu.
Kuna tuliyeonana kwenye mishe mishe mjini, tukapeana namba fresh kabisa na mtongozano ukawa vizuri.
Nilimpenda kiasi hadi nikawa nawaza kwa sauti. Nilitamani kama angekuwa wife material. Ila aliponitajia jina analotumia FB nikamcheck! Niliishiwa pozi lote!
Tulibaki kuwa wapenzi watoanaji wa nyege tu. Sikuwahi kuzungumzia suala la kuishi pamoja tena. Ilikuwa mwendo wa kugegeda tu.
Wewe ndo mume sasa wengine mafurushi
[emoji2]Jembe na mpini mmekutana, sawa hoja yenu tumeipokea
Naomba yakoWeka picha
[emoji2] I know you are not seriousNaomba yako
niweke
Wewe dada.[emoji2] I know you are not serious
Ukinipa yako. Nakutumia pm tuione mimi na wewe tuuuuuu[emoji2] I know you are not serious
Yes kakaWewe dada.
Kama Kuna hela ya thoda niambie nije fastaUkinipa yako. Nakutumia pm tuione mimi na wewe tuuuuuu
Mwenzio etii...Yes kaka
[emoji849] wewe ni ke? Kila siku najua ni me jamani [emoji125][emoji125][emoji125]Mwenzio etii...
Hela ya thoda ipo. Tena thoda yenyewe ni mkubwa wao sio hizi za mililita 350Kama Kuna hela ya thoda niambie nije fasta
Nimemaanisha mimi kama mtanzania mwenzio[emoji849] wewe ni ke? Kila siku najua ni me jamani [emoji125][emoji125][emoji125]
Mmmmmh kwamba sio me?[emoji849] wewe ni ke? Kila siku najua ni me jamani [emoji125][emoji125][emoji125]
IpoKama Kuna hela ya thoda niambie nije fasta
Ooh unanichanganya Sasa [emoji3][emoji15][emoji15]
Nimemaanisha mimi kama mtanzania mwenzio
On my way [emoji124][emoji124][emoji124]Ipo
tena ya kununua mkubwa wako ml500
Umefunga pm ndo nini [emoji57]Ipo
tena ya kununua mkubwa wako ml500
Ooh unanichanganya Sasa [emoji3]