Zesh
JF-Expert Member
- Apr 27, 2017
- 15,454
- 25,168
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Wanawake na sifa wanllizaliwa siku moja
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Wanawake na sifa wanllizaliwa siku moja
Hatufanani bana, umesahau we mrefu kuliko mieOooh tunafanana
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119]Hatufanani bana, umesahau we mrefu kuliko mie
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Eeeh ambavyo wewe umeolewa na Trouble maker kimfano ila si kiuhalisia?Ndio niko singo.
Wewe si umemuoa Zesh?!
Tafuta anaejistiri muendaneSijakuelewa mzee
🤣🤣🤣🤣🤣🤣Weka picha
Mbona me sijaiona???Picha yangu ukiikuta kwenye Mtandao basi ni uso tuu. Na hapo ni WhatsApp profile...
KweliOooh tunafanana
Bro nimekumiss. Mzima wewe?[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Wewe ndo mume sasa wengine mafurushiKama sasa hivi wanavaa nusu uchi,je hao watoto wakikua si watakuwa uchi kabisa karne hiyo?Mkuu let her be,me sipendi mke wangu ajifunike funike basi tu,akienda akikutana na mamaake,mama mkwe wangu anaulizwa mbona umevaa hivi anamjibu mume wangu yule pale hajalalamika.Tafuta ambaye unataka ajifunike huyo muache mkuu!
Hapana mkuu kila mtu ana preference zake,ukitaka wa hivyo unaoa wa hivyo.Nampenda anavyovaa na simpangii.Wewe ndo mume sasa wengine mafurushi
Me mzima sijui wewe na mgonjwa?? Anaendeleaje???Bro nimekumiss. Mzima wewe?