Ushauri: Kuna mwanamke ananipenda lakini mimi naishiwa hamu kwa kuwa ananuka mdomo

Mlongachalo

Member
Joined
Jun 19, 2016
Messages
37
Points
95

Mlongachalo

Member
Joined Jun 19, 2016
37 95
Habari wandugu,

Kuna mwanamke analazimisha mahusiano ya mimi na yeye tuwe pamoja na ikibidi nimuone. Ila cha kushangaza napokutana nae kupiga stori mbili tatu yeye anatoka kwenye point ya mazungumzo na kuaanza kutaka tufanye mapenzi. Huwa najitahidi kumkatalia lakini ananibembeleza mpaka mwisho nabidi nimgegede. Kumbuka huyu mwanamke anamtoto na ni single mother.

Nifupishe tu huyu mwanamke ni mrembo lakini tatizo lake tu ni kwamba ananuka mdomo na huwezi hata kula denda nae ile hali yeye wakati wa kuduu mbwebwe nyingi mara ulimi anataka kukuingizia mdomoni yani ni tabu tu kweli napata kinyaa na hata hisia zinapotea wakati nipo nashughulika.

Tatizo la mdomo kumbuka ni nini chanzo?

Ushauri wakuu.
 

Ummesh

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2015
Messages
2,043
Points
2,000

Ummesh

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2015
2,043 2,000
Kweli wapo wahivyo.
Cha kufanya msaidie ili asiendelee kunuka mdomo.
Shida ni kwamba kizazi cha sasa hakitaki kuelekezwa jambo.
Ukimuelekeza namna ya kufanya, wengi wao ndiyo inakuwa imetoka hiyo.Humuoni tena.
Wanajiona ni malaika wamekamilika sana.
Kazi kwelikweli.
 

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
15,292
Points
2,000

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
15,292 2,000
Mwenyezi Mungu alipomuumba mwanamume kuwa kiongozi si kwa kuwa na uwezo wa kumkaza mwanamke na kumpa mimba bali pia kukabiliana na changamoto mbali mbali zinazoizunguka jamii yake na familia yake......

Sasa kama wewe ambaye ungepaswa umuongoze huyo mwanamke kwenye kupambana na kero hiyo....matokeo yake unakuja kulalamika huku....ni wazi kuwa umepoteza nafasi yako ya uongozi kwa mwanamke......

Hakuna mkamilifu chini ya jua...pengine hata wewe una kero yako kubwa ambayo mwenzako anaivumilia kwa kuwa anakupenda.....
Hili suala lingekuwa dogo sana kama mngekaa na kijana mwenzio na kulitafutia ufumbuzi.....

Ukishakuwa mtu mzima lazima ujifunze kukabiliana na changomoto mbali mbali na hizo zikiwemo......

Watu wapo kwenye mahusiano na wenza wao kwa muda mrefu si kuwa kuwa mambo ni shwari la hasha bali ni kutokana na uwezo wao wa kukabiliana na changamoto zilizopo kwenye hayo mahusiano.....na kama ungepata kufahamu....kilichopo nyuma ya pazia la mahusiano yenye furaha hakika ungeshikwa na mshangao....

Na kama humpendi unawezaje kumvua chupi na kufanya nae ngono.....ni mwanamume gani unayeshindwa kudhibiti matamanio yako na kuwa mtumwa wa mihemko yako.....!!???

Hebu kuwa....onyesha uanamume....onyesha kwanini wewe umekuwa kiongozi wa mwanamke....onyesha kwanini wewe unapaswa kuwa kichwa cha familia.....!!!??

Be a real GENTLEMAN.....
 

mgunga pori

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2016
Messages
2,046
Points
2,000

mgunga pori

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2016
2,046 2,000
Habari wandugu!
Kuna Mwanamke analazimisha mahusiano ya mimi na yeye tuwe pamoja na ikibidi nimwoe. Ila cha kushangaza napokutana nae kupiga stori mbili tatu ...yeye anatoka kwenye point ya mazungumzo na kuaanza kutaka tufanye mapenzi.

Huwa najitahidi kumkatalia lakini ananibembeleza mpaka mwisho nabidi nimgegede. Kumbuka huyu Mwanamke anamtoto na ni single mother.

Nifupishe tu...Huyu mwanamke ni mrembo lakini tatizo lake tu ni kwamba ananuka mdomo na huwezi hata kula denda nae ile hali yeye wakati wa kuduu mbwebwe nyingi mara ulimi anataka kukuingizia mdomoni...yaniiii ni tabu tu...kw kweli napata kinyaa na hata hisia zinapotea wakati nipo nashughulika...Tatizo la mdomo kumbuka ni nini cahzo...Ushauri wakuu...
Mkuu mwone tabibu wa kinywa na meno bhana
 

UrbanGentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2016
Messages
2,486
Points
2,000

UrbanGentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2016
2,486 2,000
Mshauri abrush meno kila baada ya kula meno ya juu ndani kushoto kulia nje kushoto kulia chini hivyo hivyo mwisho ulimi pia mpaka chini kwenye koromeo ikibidi ahisi kutapika akikazana zaidi ya wiki moja mpaka siku 2 ataachana na ilo tatizo. Yupo kuna dogo alikua ananuka mdomo balaa yaaan huongei nae mara mbili. Na dawa ni colgate
 

Alex Tanzania

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
681
Points
1,000

Alex Tanzania

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
681 1,000
Mwenyezi Mungu alipomuumba mwanamume kuwa kiongozi si kwa kuwa na uwezo wa kumkaza mwanamke na kumpa mimba bali pia kukabiliana na changamoto mbali mbali zinazoizunguka jamii yake na familia yake......

Sasa kama wewe ambaye ungepaswa umuongoze huyo mwanamke kwenye kupambana na kero hiyo....matokeo yake unakuja kulalamika huku....ni wazi kuwa umepoteza nafasi yako ya uongozi kwa mwanamke......

Hakuna mkamilifu chini ya jua...pengine hata wewe una kero yako kubwa ambayo mwenzako anaivumilia kwa kuwa anakupenda.....
Hili suala lingekuwa dogo sana kama mngekaa na kijana mwenzio na kulitafutia ufumbuzi.....

Ukishakuwa mtu mzima lazima ujifunze kukabiliana na changomoto mbali mbali na hizo zikiwemo......

Watu wapo kwenye mahusiano na wenza wao kwa muda mrefu si kuwa kuwa mambo ni shwari la hasha bali ni kutokana na uwezo wao wa kukabiliana na changamoto zilizopo kwenye hayo mahusiano.....na kama ungepata kufahamu....kilichopo nyuma ya pazia la mahusiano yenye furaha hakika ungeshikwa na mshangao....

Na kama humpendi unawezaje kumvua chupi na kufanya nae ngono.....ni mwanamume gani unayeshindwa kudhibiti matamanio yako na kuwa mtumwa wa mihemko yako.....!!???

Hebu kuwa....onyesha uanamume....onyesha kwanini wewe umekuwa kiongozi wa mwanamke....onyesha kwanini wewe unapaswa kuwa kichwa cha familia.....!!!??

Be a real GENTLEMAN.....
Mmmmh umemchana serious sana..... na imfikie.... sio kulia lia tu
 

mugajamii

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
866
Points
250

mugajamii

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
866 250
Eddy hii hali ipo kwa watu wengi mzee. Nadhani anachoongea mtoa mada ni sahihi.
Mimi kuna classmate nimesoma nae alikuwa na hili tatizo. Mswaki anapiga fresh kila siku tena mara mbili but hali ile ile. Mwisho wa siku tulimshaur aende kwa dentist....
Mdomo wa kunuka hivyo tatizo lake liko tumboni, digestion system yake haiko vizuri.
 

mugajamii

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
866
Points
250

mugajamii

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
866 250
Habari wandugu!
Kuna Mwanamke analazimisha mahusiano ya mimi na yeye tuwe pamoja na ikibidi nimwoe. Ila cha kushangaza napokutana nae kupiga stori mbili tatu ...yeye anatoka kwenye point ya mazungumzo na kuaanza kutaka tufanye mapenzi.

Huwa najitahidi kumkatalia lakini ananibembeleza mpaka mwisho nabidi nimgegede. Kumbuka huyu Mwanamke anamtoto na ni single mother.

Nifupishe tu...Huyu mwanamke ni mrembo lakini tatizo lake tu ni kwamba ananuka mdomo na huwezi hata kula denda nae ile hali yeye wakati wa kuduu mbwebwe nyingi mara ulimi anataka kukuingizia mdomoni...yaniiii ni tabu tu...kw kweli napata kinyaa na hata hisia zinapotea wakati nipo nashughulika...Tatizo la mdomo kumbuka ni nini cahzo...Ushauri wakuu...
Tatizo lake liko tumboni huyo, sio mdomoni.
 

Forum statistics

Threads 1,364,450
Members 520,742
Posts 33,316,909
Top