Ushauri; Kazi inaelekea kunishinda

kweli waajiriwa mna raha sana kuliko sie tuliojiajiri, mie na umama ntilie wangu bila kuamka saa 10 sipati nyama machinjioni ina maana siku iyo sina supu,mweee wateja wangu wote watahamia kwa mama kulusumu kwa iyo ata chapati zitadoda

Leo siku ilianza vibaya sana kwangu... full hasira lakini kwa coment yako imenifanya nicheke peke yangu! thanx for making my day
 
Aisee mkuu we vumilia while looking your way out,zipo organizations nyingi mostly private owned orgs wanatreatment hizo,so kuwa mpole piga kazi while unatafuta nyingine usiache kabla hujapata nyingine.Pole sana,i experienced the same issue na kampuni fulani hivi kipindi fulani.
 
Pole sana
 
Hahaha
 

 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…