Econometrician
JF-Expert Member
- Oct 25, 2013
- 17,900
- 33,713
Binadamu tunalala usiku sio mchana.😂😂 embu lala bhn
Basi cheza kwa stepBinadamu tunalala usiku sio mchana.
🤣njoo uniombeSasaiv unaogopa kuombwa hela ya pasaka
Ole wako unikimbie🤣njoo uniombe
Akome kudeal na mume wa mwanamke mwenzie.Yuko na mimba ya married man na anainsist atoe cause he says he is not ready for child support.
She doesn't want to kill an innocent baby because of consequences of sex, please she need sober advice what should she do?
The guy is a government employee so hawezi sema, ameenda mjengo kibarua ikakosekana.
Kuna Tanzanian fools kweli, yaani mpaka leo wanawake bado mnajiachia na kukubali kumwagiwa ndani bila kujiandaa na majukumu halafu unakuja kuomba ushauri social media ? what the hell is this?Yuko na mimba ya married man na anainsist atoe cause he says he is not ready for child support.
She doesn't want to kill an innocent baby because of consequences of sex, please she need sober advice what should she do?
The guy is a government employee so hawezi sema, ameenda mjengo kibarua ikakosekana.
😅sikimbiagi waremboOle wako unikimbie
Yuko na mimba ya married man na anainsist atoe cause he says he is not ready for child support.
She doesn't want to kill an innocent baby because of consequences of sex, please she need sober advice what should she do?
The guy is a government employee so hawezi sema, ameenda mjengo kibarua ikakosekana.
Nimekupenda figoSi angekunywa p2 jamani
Mimi nikitoa ruhusa ya kumwagiwa ndani nawai p2
Atantee 🤗Nimekupenda figo
Mjomba ni mama, mjomba hajawai kukimbia jukumu kama baba mzaziHapana ww ukiombwa hela ya pipi unazima simu
Sawa kaka safarih nitawatunzaMjomba ni mama, mjomba hajawai kukimbia jukumu kama baba mzazi
Sasa unabebaje mimba bila makubaliano????Yuko na mimba ya married man na anainsist atoe cause he says he is not ready for child support.
She doesn't want to kill an innocent baby because of consequences of sex, please she need sober advice what should she do?
The guy is a government employee so hawezi sema, ameenda mjengo kibarua ikakosekana.
Shida wanajifanya wanampenda sana mwanaumeSasa unabebaje mimba bila makubaliano????
Ona sasa anaenda kuwa single mother na kupata madhila ambayo angeweza kuyaepuka kabisaaa