Ushauri: Jinsi ya kujitoa kwenye uhusiano huu

Ushauri: Jinsi ya kujitoa kwenye uhusiano huu

Tabia Zako...na Tabia za kwenu... Sio Tabia zawatu wote
Lazima wewe u mmoja wao ! Km unabisha kataaa hapa nikwambie mlipo anzia
Ila acha hiyo tabia.naangalia mwandiko najua!
 
Lazima wewe u mmoja wao ! Km unabisha kataaa hapa nikwambie mlipo anzia
Ila acha hiyo tabia.naangalia mwandiko najua!
[emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849].......
 
Dah! and here I thought mahusiano ya kimapenzi kati ya Jaime lannister na dada yake queen cersi lannister kwenye game of thrones (GOT) was just a movie story! kumbe the shit is real!!? Aisee..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom