Ushauri: Jinsi ya kujitoa kwenye uhusiano huu

Ushauri: Jinsi ya kujitoa kwenye uhusiano huu

uwiiiiiiiiiiiiiiiiii ni kweli au story aise
 
Mna laana.
La kufanya hama ukae mbali na huyo dada yako.
 
Inahitaji a fundamental change kujitoa. Sio rahisi kama watu wengi wanavyodhani. Na kwa jinsi wanaume tulivyoumbwa na hivi "vichwa viwili" kile cha chini kikichachamaa, kinafanya cha juu kisifanye kazi sawasawa (unakuwa huna tofauti na mlevi katika maamuzi).

Ilikuwa ni makosa makubwa pale mwanzo ulipo cross ile moral line. Ukishavuka ule mstari ambao hatutakiwi kuvuka, inakuwa vigumu sana kurudi. Hii inatokea hata baadhi ya wababa kutembea na watoto wao wa kuwazaa (na mara chache kina mama kutembea na watoto wao wa kiume). Wengine mtu na binamu (ingawa mila nyinge zinarihusu).

Nawaonea huruma sana. wekeni nia na jitengeni na muache kabisa kuwasiliana kama hatua ya mwanzo.
 
Hii haikubaliki kabisa na wakwanza kufanya maamuzi magumu iwe wewe mwenyewe...Chukia na kama kweli wewe ni mwanaume fanya maamuzi yale yanayoitwa ya kiume kwani kisa tu anatundu unaweza tembea na mama ako mzazi..Kama hapana...Na sababu hizo ulizosemea hapana kwa Mama sema hapana kwa mdogo wako aisee...Haifai ni wewe tu kuchukua uamuzi wakusema toka leo sintokuwa nae na sintofanya nae kitu tena..Kama uko diary andika kiapo hicho na utie sign hapo yaani unajicommit mwenyewe..Njia hii imenisaidia kuacha vitu vile vigumu kuacha..
siku diary ikibumbulika inaleta msala.
 
Kwetu tumezaliwa watano,wa kike wawili na wa kiume watatu na mimi ni mtoto wa tatu kuzaliwa.

Katika kukua nilijikuta nikivutiwa kimapezi na mdogo wangu wa mwisho wa kike ambae tumepishana miaka sita.Nikafanikiwa kuanzisha uhusiano wa kimapenzi, tukawa tunafanya kwa siri. Hakuna mtu alieweza kugundua, mpaka hivi leo naandika bado tupo pamoja kimahusiano.

Nilipomaliza chuo nikapata kazi nje ya mkoa ambao familia inaishi nikajua ndo itakuwa mwisho wa mahusiano lakini mambo yamezidi kuwa tofauti. Nimejaribu kujiingiza kwenye mahusiano na wasichana tofauti lakini nashindwa kudumu nao kwani nakuwa kama nawaridhisha wao mi sihisi chochote,yaani sina hisia na wanawake wengine.

Nipo kwenye uhusiano na msichana mwingine, mzuri na anajiheshimu. Nampenda ila linapofika suala la kufanya mapenzi hisia zinakata. Kuna wakati inabidi nivute hisia kama nipo na mdogo wangu ili nipate kuridhika.

Naumia na nataka niachane na hii tabia nashindwa. Nitashukuru kama mtanipa ushauri jinsi ya kutoka kwenye huu uhusiano.
Ushauri: Jinsi ya kujitoa kwenye LAANA hii
 
duuu huu utakuwa ushirikina tu jitahidi uachane nao
 
Kwetu tumezaliwa watano,wa kike wawili na wa kiume watatu na mimi ni mtoto wa tatu kuzaliwa.

Katika kukua nilijikuta nikivutiwa kimapezi na mdogo wangu wa mwisho wa kike ambae tumepishana miaka sita.Nikafanikiwa kuanzisha uhusiano wa kimapenzi, tukawa tunafanya kwa siri. Hakuna mtu alieweza kugundua, mpaka hivi leo naandika bado tupo pamoja kimahusiano.

Nilipomaliza chuo nikapata kazi nje ya mkoa ambao familia inaishi nikajua ndo itakuwa mwisho wa mahusiano lakini mambo yamezidi kuwa tofauti. Nimejaribu kujiingiza kwenye mahusiano na wasichana tofauti lakini nashindwa kudumu nao kwani nakuwa kama nawaridhisha wao mi sihisi chochote,yaani sina hisia na wanawake wengine.

Nipo kwenye uhusiano na msichana mwingine, mzuri na anajiheshimu. Nampenda ila linapofika suala la kufanya mapenzi hisia zinakata. Kuna wakati inabidi nivute hisia kama nipo na mdogo wangu ili nipate kuridhika.

Naumia na nataka niachane na hii tabia nashindwa. Nitashukuru kama mtanipa ushauri jinsi ya kutoka kwenye huu uhusiano.
Kwanza elewa sheria ya makosa ya jinai hilo ni kosa.lakini mbele za Mungu ni laana kubwa pia.
Tubu
 
Tayari umeshapata laana wewe, na huwa hakuna msaada kwenye laana na muulize mdogo wako hata na yeye kama yupo kwenye uhusiano hatakuwa tofauti na wewe.
Hakuna msaada kwenye laana??teh!teh!teh!
 
Hii Week End JF ni Majanga...Yule mume katia mimba shemeji yake...mwingine mama katembea na mme wake...yule nae anaaga JF kwa majanga yaliomkuta asubuhi na huyu nae anatembea na mdogo wake...huku nako kuna mwalimu anataka kumbaka mwanafunzi yake....mbona kizungumkuti
 
Wengi humu mmepigana miti na ndg wa damu tena sana. Nikiona uso tu wa mtu yeyote najua.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom