Ushauri: Jinsi ya kujitoa kwenye uhusiano huu

Ushauri: Jinsi ya kujitoa kwenye uhusiano huu

Mgiriki amenena vyema kuna nguvu ya ziada inatenda kazi katika hili maana kwa akili ya kawaida ni ngumu lakn wakati wa ukombozi wenu umefika ndio maana umepata ujasiri wa kuyaongea hapa mkane ibilisi kwa nguvu zote muabishe maana wakati wa wewe kufedheheka atakaa pembeni anawacheka mwambie Mungu awasamehe ni laana hiyo
 
weka mbali na watoto.....!!!
hii ya leo nimeipenda sana mpaka batani za pc zimedumbukia ndani....!!!!
 
Mgiriki amenena vyema kuna nguvu ya ziada inatenda kazi katika hili maana kwa akili ya kawaida ni ngumu lakn wakati wa ukombozi wenu umefika ndio maana umepata ujasiri wa kuyaongea hapa mkane ibilisi kwa nguvu zote muabishe maana wakati wa wewe kufedheheka atakaa pembeni anawacheka mwambie Mungu awasamehe ni laana hiyo
em acheni kumsingizia shetani mengine ni sisi wenyewe tu n.yege zetu zinawasha!!!!
mdogo wako kweli unasema shetani....!!!!!!!
 
Akili haijawahi kuwaza kumpenda ndg , tena wa damu ! Tubu umrudie mungu wako
 
Kwetu tumezaliwa watano,wa kike wawili na wa kiume watatu na mimi ni mtoto wa tatu kuzaliwa.

Katika kukua nilijikuta nikivutiwa kimapezi na mdogo wangu wa mwisho wa kike ambae tumepishana miaka sita.Nikafanikiwa kuanzisha uhusiano wa kimapenzi, tukawa tunafanya kwa siri. Hakuna mtu alieweza kugundua, mpaka hivi leo naandika bado tupo pamoja kimahusiano.

Nilipomaliza chuo nikapata kazi nje ya mkoa ambao familia inaishi nikajua ndo itakuwa mwisho wa mahusiano lakini mambo yamezidi kuwa tofauti. Nimejaribu kujiingiza kwenye mahusiano na wasichana tofauti lakini nashindwa kudumu nao kwani nakuwa kama nawaridhisha wao mi sihisi chochote,yaani sina hisia na wanawake wengine.

Nipo kwenye uhusiano na msichana mwingine, mzuri na anajiheshimu. Nampenda ila linapofika suala la kufanya mapenzi hisia zinakata. Kuna wakati inabidi nivute hisia kama nipo na mdogo wangu ili nipate kuridhika.

Naumia na nataka niachane na hii tabia nashindwa. Nitashukuru kama mtanipa ushauri jinsi ya kutoka kwenye huu uhusiano.
Duuh kwahiyo wewe ndio ulimbikiri Dogo?
 
Wana JF
Wala siwaelewi kabisa. Kwani dada hana kum'a? Mbo'o haipenyi kwa uzuri? Hawaridhishani?

Nani kasema dada yako huruhusiwi kum'tomba? Achaneni na maneno mbofumbofu. Mtu kujilia dada yake ninyi kelele utafikiri makinda ya ndege. Khaa
 
Wana JF
Wala siwaelewi kabisa. Kwani dada hana kum'a? Mbo'o haipenyi kwa uzuri? Hawaridhishani?

Nani kasema dada yako huruhusiwi kum'tomba? Achaneni na maneno mbofumbofu. Mtu kujilia dada yake ninyi kelele utafikiri makinda ya ndege. Khaa
Aisee!!
 
Kwetu tumezaliwa watano,wa kike wawili na wa kiume watatu na mimi ni mtoto wa tatu kuzaliwa.

Katika kukua nilijikuta nikivutiwa kimapezi na mdogo wangu wa mwisho wa kike ambae tumepishana miaka sita.Nikafanikiwa kuanzisha uhusiano wa kimapenzi, tukawa tunafanya kwa siri. Hakuna mtu alieweza kugundua, mpaka hivi leo naandika bado tupo pamoja kimahusiano.

Nilipomaliza chuo nikapata kazi nje ya mkoa ambao familia inaishi nikajua ndo itakuwa mwisho wa mahusiano lakini mambo yamezidi kuwa tofauti. Nimejaribu kujiingiza kwenye mahusiano na wasichana tofauti lakini nashindwa kudumu nao kwani nakuwa kama nawaridhisha wao mi sihisi chochote,yaani sina hisia na wanawake wengine.

Nipo kwenye uhusiano na msichana mwingine, mzuri na anajiheshimu. Nampenda ila linapofika suala la kufanya mapenzi hisia zinakata. Kuna wakati inabidi nivute hisia kama nipo na mdogo wangu ili nipate kuridhika.

Naumia na nataka niachane na hii tabia nashindwa. Nitashukuru kama mtanipa ushauri jinsi ya kutoka kwenye huu uhusiano.
damn
 
Hiyo tayari ni laana, ña ukute alianzia kwa Babu ña Bibi, then wazazi wenu, sasa ña we jiandae kufanya mpnz ña mwanao, ña wanao pia watakuwa wanatiana, Ili kuvunja hii laana ingia ktk maombi ya kufunga ña mlilie Mungu haswa utubu kwa nia thabiti, hiyo hamu juu ya mdogo wako itakwisha ña laana itaondoka
 
Hii haikubaliki kabisa na wakwanza kufanya maamuzi magumu iwe wewe mwenyewe...Chukia na kama kweli wewe ni mwanaume fanya maamuzi yale yanayoitwa ya kiume kwani kisa tu anatundu unaweza tembea na mama ako mzazi..Kama hapana...Na sababu hizo ulizosemea hapana kwa Mama sema hapana kwa mdogo wako aisee...Haifai ni wewe tu kuchukua uamuzi wakusema toka leo sintokuwa nae na sintofanya nae kitu tena..Kama uko diary andika kiapo hicho na utie sign hapo yaani unajicommit mwenyewe..Njia hii imenisaidia kuacha vitu vile vigumu kuacha..
Ushauri unaokufaa huu hapa[emoji115] ukishindwa jiandae tuu kuingia Jehanam.Pia anźa kuhudhuria ibada.Alaf hili suala mshirikishe kiongozi wa dini yako wa sehemu nyingine mfano kama unasali Tabata nenda Posta utatubu kiroho safi kwa kumaanisha na maisha yataendelea.Hadi umeamua kushea ndo mwanzo wa kuliepuka.
 
Hii LAANA haitakuacha ww na kizazi chako
 
em acheni kumsingizia shetani mengine ni sisi wenyewe tu n.yege zetu zinawasha!!!!
mdogo wako kweli unasema shetani....!!!!!!!
The end wanawake wooote hakuwaona akamwona mdogo wake sio hali ya kawaida hata wahindi wanaoanaga ndugu lakini sio wa dada, kaka wa kuachiana ziwa kuna kitu kipo kinatenda kazi ndani yao , wote wanaokumbwaga na haya mambo kuna influence ya nguvu za giza
 
Kwetu tumezaliwa watano,wa kike wawili na wa kiume watatu na mimi ni mtoto wa tatu kuzaliwa.

Katika kukua nilijikuta nikivutiwa kimapezi na mdogo wangu wa mwisho wa kike ambae tumepishana miaka sita.Nikafanikiwa kuanzisha uhusiano wa kimapenzi, tukawa tunafanya kwa siri. Hakuna mtu alieweza kugundua, mpaka hivi leo naandika bado tupo pamoja kimahusiano.

Nilipomaliza chuo nikapata kazi nje ya mkoa ambao familia inaishi nikajua ndo itakuwa mwisho wa mahusiano lakini mambo yamezidi kuwa tofauti. Nimejaribu kujiingiza kwenye mahusiano na wasichana tofauti lakini nashindwa kudumu nao kwani nakuwa kama nawaridhisha wao mi sihisi chochote,yaani sina hisia na wanawake wengine.

Nipo kwenye uhusiano na msichana mwingine, mzuri na anajiheshimu. Nampenda ila linapofika suala la kufanya mapenzi hisia zinakata. Kuna wakati inabidi nivute hisia kama nipo na mdogo wangu ili nipate kuridhika.

Naumia na nataka niachane na hii tabia nashindwa. Nitashukuru kama mtanipa ushauri jinsi ya kutoka kwenye huu uhusiano.
kama mistake ulishafanya mkuu but kwa sasa unatakiwa kustop serious na chamuhimu tayari una mpenzi anaejiheshimu vizuri km uposeious muoe kabisa then utamsahau dadako taratibu,mdogo wako ana umri gani kwa sasa?vip nayeye bado ana hisia na wewe kiac kwamba hawez kuanzisha mahusiano mengine?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom