Ushauri: Hapendwi na wasichana

Ushauri: Hapendwi na wasichana

Ajiamini, awe na sifA za kijinga kwa kifupi ajisifie smtm, awe mbishi tu kila kitu hs akiwa na mwanamke, asisifiwe wanawake kbs Labda da da zake nyumban, maamuzi yake 80 % yawe hapna, asichekecheke ovyo yaan ukifany hivo hautatongoza kila unapoenda utasikia lzm upate demu wa 2 had 3 wanajileta ucheshi na usafi ni mhm na mwisho usimpe demu ht sh kumi kama hujamgonga na siku zote behave km una mademu wengi wanakutaka hivyo huna shida na demu, ukiwa hivo wanawake watajua tu wakikuona wenyewe wanajileta huitaji ht hela
 
Ajiamini, awe na sifA za kijinga kwa kifupi ajisifie smtm, awe mbishi tu kila kitu hs akiwa na mwanamke, asisifiwe wanawake kbs Labda da da zake nyumban, maamuzi yake 80 % yawe hapna, asichekecheke ovyo yaan ukifany hivo hautatongoza kila unapoenda utasikia lzm upate demu wa 2 had 3 wanajileta ucheshi na usafi ni mhm na mwisho usimpe demu ht sh kumi kama hujamgonga na siku zote behave km una mademu wengi wanakutaka hivyo huna shida na demu, ukiwa hivo wanawake watajua tu wakikuona wenyewe wanajileta huitaji ht hela
Sawa mkuu nimekusoma vyema,
 
Mwambie awe King 'ang'anizi aache ujinga atongoze hata mara tatu, ikishindikana aende baharini azame ndani ya maji akiwa uchi kisha akojoe huku akinuia kupata mwanamke
 
Mwambie awe King 'ang'anizi aache ujinga atongoze hata mara tatu, ikishindikana aende baharini azame ndani ya maji akiwa uchi kisha akojoe huku akinuia kupata mwanamke
duuuh,kubabeki...huu ushauri,mkuu we ni mganga wa kienyeji nini!ushauri umekaa kimatunguli sna huu.
 
Kuna mtu namfahamu... Alipeleka posa 10 sehemu tofauti kwa nyakati tofauti na zote amekataliwa...

Na yupo vizuri tu kiuchumi na kimuonekano...


Huyo rafiki yako atakuwa na laana.. Itakuwa kuna jambo baya alishawahi fanya...
 
Nina rafiki yangu kipenzi sana ambaye tumetoka nae mbali sana, huyu jamaa huwa analia na kuumia sana kwa tatizo kubwa moja, anadai kuwa hapendwi na wasichana lakini hajui ni kwanini.

Jamaa ni msafi sana, anatupia kama kawaida na pia ni handsome kiasi chake ila kinachomsibu ni kuwa jamaa ni bingwa wa kukataliwa na wasichana siku zote kila akirusha voko anachomolewa.

Ingawa ni mpole na hana shobo wala masifa ya kijinga, mimi nashidwa hata cha kumshauri.

Tafadhalini wakuu nisaidieni ushauri juu ya huyu jamaa yangu nini afanye ili kuondokana na tatizo hilo hasa ushauri wa kisaikolojia.


Ajipambanue....some other weakness hauwez kujua wewe watakuwa wanajua hao mabint wanao mkimbia..
 
Kuna mtu namfahamu... Alipeleka posa 10 sehemu tofauti kwa nyakati tofauti na zote amekataliwa...

Na yupo vizuri tu kiuchumi na kimuonekano...


Huyo rafiki yako atakuwa na laana.. Itakuwa kuna jambo baya alishawahi fanya...
Pengine anakibamia au ni mdhaifu kwenye uwanja wa fund seremala
 
mwambie jamaa atafute wanafunz wa secondary huwa hawakataagi wale
 
Back
Top Bottom