Ushauri: Hapendwi na wasichana

Ushauri: Hapendwi na wasichana

wadada wanapendaga story za kufurahi za uwongo na kweli. Ila achanana issue iyo mwambie kaza buti hari mbaya, wanawake ibilisi tu hawana cha ziada. Wewe ndie mwenye akili mshauri busara.
Labda walioko katika ukoo wako
 
Google shemeji.....niko poa na huku ni kwema shem lake miss you sana yani.
......miss you more shem!ila usiwaze shem lake,i'll hug you in my prayers all night tonight!
...msalimie jirani,ujumbe wake ntakupa kesho!
 
wadada wanapendaga story za kufurahi za uwongo na kweli. Ila achanana issue iyo mwambie kaza buti hari mbaya, wanawake ibilisi tu hawana cha ziada. Wewe ndie mwenye akili mshauri busara.
Sawa mkuu nimekuelewa sana,
 
......miss you more shem!ila usiwaze shem lake,i'll hug you in my prayers all night tonight!
...msalimie jirani,ujumbe wake ntakupa kesho!
Wooow thank you shem lake be Blessed .....hahahaa jirani hayupo jamani
 
Wooow thank you shem lake be Blessed .....hahahaa jirani hayupo jamani
...ooooopsss!..leo ntalala kama mzungu.,na mchupa mkubwa wa whiskey kitandani!
...lots of love and kisses shem wake mie!
 
Nina Rafiki Yangu Kipenzi Sana Ambaye Tumetoka Nae Mbali Sana Huyu Jamaa Huwa Analia Na Kuumia Sana Kwa Tatizo Kubwa Moja Anadai Kuwa Hapedwi Na Wasichana Lakini Hajui Ni Kwa Nini Kwa Sababu Jamaa Ni Msafi Sana, Anatupia Kama Kawaida Na pia Ni Handsome Kiasi Chake ila kinachomsibu Ni Kuwa Jamaa Ni Bigwa wa Kukataliwa Na wasichana siku zote kila akirusha voko anachomolewa Ingawa ni mpole na hana shobo wala masifa ya kijinga, Me nashidwa hata cha kumshauri Tafadhalini wakuu nisaidieni ushauri juu ya huyu jamaa angu nini afanye ili kuondokana na tatzo hilo hasa ushauri wa kisaikolojia.
Mkuu,
Sijaelewa unataka kumshauri katika anga IPI na hujatueleza katika kukataliwa huko anapungukiwa na nini, mkee au rafiki wa kukata kiu? Kama ni wa kuu atembelee maeneo kama Corner Bar, Sinza. Meridian K'nondoni hata hapo kwa Mbowe shida yake itakuwa imeisha. Kama ni mambo ya mke aombe Mungu maana wanasema mke huletwa na Mungu.
 
Mkuu,
Sijaelewa unataka kumshauri katika anga IPI na hujatueleza katika kukataliwa huko anapungukiwa na nini, mkee au rafiki wa kukata kiu? Kama ni wa kuu atembelee maeneo kama Corner Bar, Sinza. Meridian K'nondoni hata hapo kwa Mbowe shida yake itakuwa imeisha. Kama ni mambo ya mke aombe Mungu maana wanasema mke huletwa na Mungu.
Sawa mkuu nimekupata vyema.
 
Sokon hapajuii? Wanapopatikana wakila beiii bila kuongea chochoteee
 
Labda huwa anawatokea wadada ambao si wa aina yake.kama mvaa jeans na T-shirt basi aende kwa wavaa vijeans au kama ni pasinaa mkanda nje aende kwa wadada wavaa suti magauni ya vitengee halafu akiwa anatongoza ajaribu kuweka wekundu wa msimbazi kkt mfuko wa wa shati zionekane aone kama atakataliwa.
 
Back
Top Bottom