Ushagoo: Rain clouds over a farming village near Iringa


masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,547
Points
2,000
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,547 2,000
MM hii picha ina kila dalili ya kutoka dukani-pichaduka
Ratio ya huyo jamaa na nyumba nyuma yake havikubaliani!
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 1,225
Umenikumbusha kwetu kijijini..............its been longtime
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,101
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,101 2,000
wangekuwa na nyumba nzuri sema wanaishia kunyoinywa kila uchao na madalali dhalimu
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,319
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,319 2,000
wangekuwa na nyumba nzuri sema wanaishia kunyoinywa kila uchao na madalali dhalimu

Lakini ukweli unabakia palepale kuwa hawa ni kundi la watu ambao hawajui stress za maisha ni kitu gani,na wanafurahia maisha pengine kutushinda hata sisi tuliojitahidi kuzikusanya na kuweza kuishi mijini.Na mara nyingi watu wanaoishi katika mazingira haya huwa na maisha marefu kuzidi wale waishio mijini..
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 1,500
umenikumbusha neno ushagoo,wakenya wameshirik kuaribu swahili yangu,rafik zangu wengi ni wakenya
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,287
Points
2,000
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,287 2,000
MM hii picha ina kila dalili ya kutoka dukani-pichaduka
Ratio ya huyo jamaa na nyumba nyuma yake havikubaliani!
You must be using your big ears for looking..........:bowl::bowl::bowl:
 
Negrodemus

Negrodemus

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2010
Messages
2,243
Points
1,500
Negrodemus

Negrodemus

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2010
2,243 1,500
udongo mwekunduuuuu na kukame wap wap wap wap

isimani, tagamenda, isimila, ifunda kwa mbali, magubika, kalenga nzii

wapo hapo umenivuta saana kama nsafika hili eneo mkuu
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,928
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,928 2,000
maeneo ya nyanda za juu kusini magharibi mvua huwa inachapa mbaya...hii picha imenikumbusha ile mandhari ya vijiji vya Iringa kwenye barabara kuu ya kusini...
 
A

agosti 8

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2013
Messages
3,577
Points
1,195
A

agosti 8

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2013
3,577 1,195
IRINGA: asanteni kwa picha..
 
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
6,957
Points
1,500
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
6,957 1,500
...isalavanu,nyololo,ihefu,ifwagi,wangong'ombe dahhhh...! mkoa naupenda sana huu
 

Forum statistics

Threads 1,285,938
Members 494,834
Posts 30,879,757
Top