Usanii wa nabii Malisa na miujiza feki

Usanii wa nabii Malisa na miujiza feki

Na hakuna wanaotapeliwa kama wakristo hasa walokole ,sijui wanalishwa limbwata gani tu,yaani kuna utapeli mwingine wanafanyiwa hata mtoto wa darasa la 2 anaustukia,lakini kondoo wa bwana watiifu hawahitaji hata kuhoji ni dhambi,mtatapeliwa sana mpaka mkija kuamka wameshajenga makasri kama mama Lwakatare wakati waamini wao hata mlo mmoja tabu
Hata wale wapunga majini wa mwembechai nao ni matapeli. Kwa kifupi dunia imejaa sasa inacheua
 
Mkuu umejenga hoja nzuri sana,ila kunawatu watakupinga,ni kweli iweje nabii huyu awatume malaika wake wawape pesa wafuasi wake halafu kwake yeye(nabii) atolewe sadaka?

Veri simpo!

Wakati Bwana Yesu alipobariki mikate 3 na samaki 2 viwe vingi, uliona au kusikia kwamba na yeye mwenyewe alikula?
 
Na hakuna wanaotapeliwa kama wakristo hasa walokole ,sijui wanalishwa limbwata gani tu,yaani kuna utapeli mwingine wanafanyiwa hata mtoto wa darasa la 2 anaustukia,lakini kondoo wa bwana watiifu hawahitaji hata kuhoji ni dhambi,mtatapeliwa sana mpaka mkija kuamka wameshajenga makasri kama mama Lwakatare wakati waamini wao hata mlo mmoja tabu
Ni kweli kabisa na unakuta watu wana elimu zao watu wazima wanatapeliwa.
 
Kama Hatusomi Maandiko Maana Yake Ni Kwamba Tunakosa Misingi, Na Tukikosa Misingi Pia Gunakosa Principle So Tunaruhusu Kila Mtu Atubadili Mawazo Vile Anataka.
Ukiwa Na Misingi Ambayo Hujenga Principle, Kila Kile Ambacho Kinataka Kupita Ndani Yako, Ni Lazima Kwanza Utakichuja Ili Kikidhi Vigezo Lakn Kama Hauna Principle, Basi Utaruhusu Kila Kiti Kiingie Na Kubadili Chochete Kwny Maisha Yako Kwa Wakat Wowote.
Sawa ila pamoja na yote uliyoeleza vema tuwe na imani. Tukiwa na imani ndio tutasoma maandiko hata hivyo tatizo pia lipo kwenye tafsiri ya maandiko tunayoyasoma kwa maana kila mtu anaweza akawa na tafsiri tofauti juu ya maandiko fulani inapaswa tupate tafsiri sahihi ya maandiko tunayoyasoma bila hivyo tutasoma maandiko halafu hatutapata maarifa yaliyokusudiwa.
 
Mkuu niliwahi kuwa namatatizo kipindi cha nyuma nikaenda kwa sheikh Yahaya marehemu. Nikweleza matatizo yangu mwanzo mpk mwisho akawa anaandika kiarabu. Baadae akakunja ile karatasi akaiweka kwenye kakikapu flani, then akanambia lete elfu hamsini. Nikamwambia Mzee wangu sinahela zaidi yaniliyotozwa pale nje hadi nikaruhusiwa kuja kukuona. Akanambia sasa kamahuna hela umekuja kufanya nini? Nikamwambia sinimeshatoa pale reception? Tukawa kama tunabishana hivi ila baadae akanambia we katafute hela hadi jioni uhakikishe ukipata uje.

Nikaondoka nikijiuliza maswali kibao bila majibu. Huyu mtu anadai anasaidia watu kupitia Mungu lakini ukifika pale hela mbele. Kwahiyo utapeli nawizi wamchana kweupe kupitia mgongo wa imani nikila dini. Hakuna waislam wala wakristo, kotekote tunapigwa tu sema kwa style tofauti.
Mkuu ww uluenda kuibiwa mchana kweupe; Uislam ni sehemu gani unafundisha nyota?? Ni wapi mtume alifanya au kufundisha nyota?? Mkuu, Yahaya Hussein alikuwa mganga, thats all! Hakuna andiko linasema twende tukaombewe bali maandiko yanasema tumche na tumtii Mwenyezi MUNGU wa pekee. Ww hujui andiko ndio maana ulienda kwa Yahaya. Waislam wa kweli huwa hawaendi huko na wala hawaendekezi mambo ya kuombewa zaidi ya kumuomba Mwenyezi MUNGU wao wenyewe.
 
Habari wakuu,

Jana wakati naangalia Star Tv kipindi cha mahuburi ya huyu jamaa Malisa nilishangazwa na jambo moja ambalo yeye analiita muujiza wa kuwaingizia watu pesa kwenye akaunti zao kama ni mpesa tigopesa au airtell money.

Sina shaka na uwezo wa kufikiri wa waumini wa makanisa ya miujiza kuwa ni mdogo ndio maana wanatapeliwa ila kinachonisikitisha ni huyu nabii kuhisi kuna wajinga hata nje ya kanisa lake anaweza kuwadanganya kwa miujiza feki ya kuwawekea watu kwenye pesa na kuna wajinga kama watatu walikimbilia mbele kwenda kushuhudia kuwa wamewekewa pesa na malaika kimiujiza ila hawakuonyesha ushahidi wowote katika kitu kinachoonyesha.

Ile hali ilikuwa staged maneno waliyokuwa wanaongea wale watu ni very identical, mwisho kabisa huyu nabii mwenye uwezo wa kuwawekea watu pesa kimiujiza yeye alikuwa anaomba achangiwe kwa mpesa na tigo pesa kwa namba alizokuwa anataja yaani muujiza haufanyi kazi kwake ila kwa waumini tu.

Amkeni wakristo wezangu tusiwe kondoo kwenye kila kitu.
Imani ni kitu kingine mkuu. Mtu akiamini ameamini hata kama yuko wrong.
 
jamani hakuna hata muumini mmoja wa mlisa atuwekee mambo sawa, mbona kanisa huwa linajaa sana wote hawatumii jf.
 
Mkuu ww uluenda kuibiwa mchana kweupe; Uislam ni sehemu gani unafundisha nyota?? Ni wapi mtume alifanya au kufundisha nyota?? Mkuu, Yahaya Hussein alikuwa mganga, thats all! Hakuna andiko linasema twende tukaombewe bali maandiko yanasema tumche na tumtii Mwenyezi MUNGU wa pekee. Ww hujui andiko ndio maana ulienda kwa Yahaya. Waislam wa kweli huwa hawaendi huko na wala hawaendekezi mambo ya kuombewa zaidi ya kumuomba Mwenyezi MUNGU wao wenyewe.
Mkuu kwahiyo sheikh Yahaya hakuwa sheikh? Unauhakika waislam kweli hawaendi huko kweli au unajisemea upande wako na baadhi ya unawafahamu. Nakushauri ufanye research ujiridhishe kwanza kabla hujakanusha andiko langu mkuu.
 
Katika watu waliyowekeza sana katika imani ni wakristo,yani walitakiwa wawe na uwezo wa kuamisha mlima. Na ndiyo maana kwao miujiza inakuwa ni jambo kubwa sana katika dini.
Uchamungu ni principles na ni sheria. Wakristo wameachana na kufundisha watu sheria na misingi, wanafundisha watu kuamini miujiza! Upuuzi kabisa huu. Hatukuandikiwa kuishi kwa miujiza bali kwa kila neno! Katika neno utakutana na sheria na katika kutii sheria, hiyo ndio imani ya kweli. Yesu kwa sehemu kubwa alifundisha imani ili watu watii sheria kwa imani; wabadhilifu leo wanawadanganya wakristo kuwa wamefunguliwa minyororo ya sheria wakati Yesu anasema hakuna yodi ya sheria itakayoondoka hata nwisho wa dunia. Wakristo wao wenyewe wanapingana na mafundisho ya Yesu; Wacha watapeliwe, hamna namna, wanaitana manabii wao kwa wao!
 
Habari wakuu
Jana wakati naangalia Star Tv kipindi cha mahuburi ya huyu jamaa Malisa nilishangazwa na jambo moja ambalo yeye analiita muujiza wa kuwaingizia watu pesa kwenye akaunti zao kama ni mpesa tigopesa au airtell money.

Sina shaka na uwezo wa kufikiri wa waumini wa makanisa ya miujiza kuwa ni mdogo ndio maana wanatapeliwa ila kinachonisikitisha ni huyu nabii kuhisi kuna wajinga hata nje ya kanisa lake anaweza kuwadanganya kwa miujiza feki ya kuwawekea watu kwenye pesa na kuna wajinga kama watatu walikimbilia mbele kwenda kushuhudia kuwa wamewekewa pesa na malaika kimiujiza ila hawakuonyesha ushahidi wowote katika kitu kinachoonyesha.

Ile hali ilikuwa staged maneno waliyokuwa wanaongea wale watu ni very identical, mwisho kabisa huyu nabii mwenye uwezo wa kuwawekea watu pesa kimiujiza yeye alikuwa anaomba achangiwe kwa mpesa na tigo pesa kwa namba alizokuwa anataja yaani muujiza haufanyi kazi kwake ila kwa waumini tu.

Amkeni wakristo wezangu tusiwe kondoo kwenye kila kitu.
hawa jamaa matapeli sana ,na ishu yao kubwa ni matatizo ya ndoa na hapa ndipo wanawapata wanawake wanawaibia sana.kuna kanisa lipo jogoo hao mtu na mkewe kama hawataomba fungu la kumi basi,malimbuko,zaka,sadaka mwishoe changia mpesa,airtelmoney au tigopesa kila siku.acheni kuwatajirisha wanaishi maisha ya anasa
 
Hivi kuna watu mnaamini kwasababu ya miujiza???

God is God with even there is no miracles! Yahweh is Yahweh tuu..
 
Huyo Malisa ni kiboko/kaboka mchizi..

Kuna siku alikuwa anawaambia wapendwa kuwa eti ameonyeshwa maono kuwa kuna watu 500, watamchangia 100,000/-, na hajui kwanini amepata hayo maono, hivyo, anataka mtu awe wa kwanza kuchangia laki moja...

Jamaa huwa hajui hata kudanganya
 
Malisa ukienda kanisani kwake unapewa kinote book cha kujaza fungu la kumi. Na unapewa maelekezo ya kujaza kwa mwezi mzima.
 
NDO MANA KANISA MAMA LINA AMINI MAPADRE WAO WAANZE NA FALSAFA KWANZA KABLA YA TEOLOJIA ILI WAPATE UFAHAMU MKUBWA JUU YA IMANI. HIVYO NI LAZIMA UKIJUE KITU KABLA YA KUAMINI.
 
ume

umeona eh! mhubiri pekee ambaye huwa ananikonga moyo ni Mwakasege ... wengine hamna kitu
Mwakasege ni mwalimu anaejua kufundisha, Mimi ni mwislamu lakini huwa nasikiliza mafundisho ya Mwalimu Mwakasege kwa lengo la kukuza ufahamu. Kwa taarifa tu ni kuwa Mwakasege sio nabii bali ni Mwalimu na pia hana kanisa analomiliki. Yeye hupita sehemu mbalimbali kufundisha wala mafindisho yake kamwe hayalengi Sadaka! Ni wachache sana aina ya mwakasege
 
Sawa ila pamoja na yote uliyoeleza vema tuwe na imani. Tukiwa na imani ndio tutasoma maandiko hata hivyo tatizo pia lipo kwenye tafsiri ya maandiko tunayoyasoma kwa maana kila mtu anaweza akawa na tafsiri tofauti juu ya maandiko fulani inapaswa tupate tafsiri sahihi ya maandiko tunayoyasoma bila hivyo tutasoma maandiko halafu hatutapata maarifa yaliyokusudiwa.
True Say Mkuu Imani Inajenga Na Kubomoa.
 
Back
Top Bottom