Makele mbele
JF-Expert Member
- Jul 11, 2015
- 280
- 132
Mkuu niliwahi kuwa namatatizo kipindi cha nyuma nikaenda kwa sheikh Yahaya marehemu. Nikweleza matatizo yangu mwanzo mpk mwisho akawa anaandika kiarabu. Baadae akakunja ile karatasi akaiweka kwenye kakikapu flani, then akanambia lete elfu hamsini. Nikamwambia Mzee wangu sinahela zaidi yaniliyotozwa pale nje hadi nikaruhusiwa kuja kukuona. Akanambia sasa kamahuna hela umekuja kufanya nini? Nikamwambia sinimeshatoa pale reception? Tukawa kama tunabishana hivi ila baadae akanambia we katafute hela hadi jioni uhakikishe ukipata uje.Kinachowafanya Watu Watapeliwe Ni Imani Zao Jamani, Wameruhusu Imani Izidi Utashi.
Lakn Pia Kwa Upande Wa Waislam Wapo Pia Ambao Wanatabiri Nyota Yako Kwa Kutumia Njia Mbali Mbali Ikiwemo Quran, Mfano Mtoto Wa Shekh Yahya, So Haya Ni Mambo Yalogawanyika Tu. Hawa Wanafanyia Kwny Ofisi Zao Kanisani Na Wale Wanafanyia Kwny Ofis Zao Nyumbani Au Kwingineko.
Nikaondoka nikijiuliza maswali kibao bila majibu. Huyu mtu anadai anasaidia watu kupitia Mungu lakini ukifika pale hela mbele. Kwahiyo utapeli nawizi wamchana kweupe kupitia mgongo wa imani nikila dini. Hakuna waislam wala wakristo, kotekote tunapigwa tu sema kwa style tofauti.