Usanii wa nabii Malisa na miujiza feki

Usanii wa nabii Malisa na miujiza feki

shalet

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Posts
3,441
Reaction score
3,613
Habari wakuu,

Jana wakati naangalia Star Tv kipindi cha mahuburi ya huyu jamaa Malisa nilishangazwa na jambo moja ambalo yeye analiita muujiza wa kuwaingizia watu pesa kwenye akaunti zao kama ni mpesa tigopesa au airtell money.

Sina shaka na uwezo wa kufikiri wa waumini wa makanisa ya miujiza kuwa ni mdogo ndio maana wanatapeliwa ila kinachonisikitisha ni huyu nabii kuhisi kuna wajinga hata nje ya kanisa lake anaweza kuwadanganya kwa miujiza feki ya kuwawekea watu kwenye pesa na kuna wajinga kama watatu walikimbilia mbele kwenda kushuhudia kuwa wamewekewa pesa na malaika kimiujiza ila hawakuonyesha ushahidi wowote katika kitu kinachoonyesha.

Ile hali ilikuwa staged maneno waliyokuwa wanaongea wale watu ni very identical, mwisho kabisa huyu nabii mwenye uwezo wa kuwawekea watu pesa kimiujiza yeye alikuwa anaomba achangiwe kwa mpesa na tigo pesa kwa namba alizokuwa anataja yaani muujiza haufanyi kazi kwake ila kwa waumini tu.

Amkeni wakristo wezangu tusiwe kondoo kwenye kila kitu.
 
Na hakuna wanaotapeliwa kama wakristo hasa walokole ,sijui wanalishwa limbwata gani tu,yaani kuna utapeli mwingine wanafanyiwa hata mtoto wa darasa la 2 anaustukia,lakini kondoo wa bwana watiifu hawahitaji hata kuhoji ni dhambi,mtatapeliwa sana mpaka mkija kuamka wameshajenga makasri kama mama Lwakatare wakati waamini wao hata mlo mmoja tabu
 
"BASI ROHO ANENA WAZIWAZI YAKWAMBA NYAKATI ZA MWISHO WENGINE WATAJITENGA NA IMANI,WAKISIKILIZA ROHO ZIDANGANYAZO NA MAFUNDISHO YA MASHETANI" 1 Timotheo 4:1,2

"YULE AMBAYE KUJA KWAKE NI MFANO WA KUTENDA KWAKE SHETANI KWA UWEZO WOTE NA ISHARA NA AJABU ZA UONGO NA KATIKA MADANGANYO YOTE YA UDHARIMU KWA HAO WANAOPOTEA KWASABABU HAWAKUKUBALI KUIPENDA ILE KWELI WAPATE KUOKOLEWA,KWAHIYO BWANA AWALETEA NGUVU YA UPOTEVU WAUAMINI UONGO ILI WAHUKUMIWE WOTE AMBAO HAWAKUIAMINI KWELI BALI WALIKUWA WAKIJIFURAHISHA KTK UDHALIMU" 2 Timotheo 2:11
 
Na hakuna wanaotapeliwa kama wakristo hasa walokole ,sijui wanalishwa limbwata gani tu,yaani kuna utapeli mwingine wanafanyiwa hata mtoto wa darasa la 2 anaustukia,lakini kondoo wa bwana watiifu hawahitaji hata kuhoji ni dhambi,mtatapeliwa sana mpaka mkija kuamka wameshajenga makasri kama mama Lwakatare wakati waamini wao hata mlo mmoja tabu
Utashi Ukizidiwa Na Imani Hakuna Kutapeliwa Kuna Kufanikiwa.
 
Kinachowafanya Watu Watapeliwe Ni Imani Zao Jamani, Wameruhusu Imani Izidi Utashi.
Lakn Pia Kwa Upande Wa Waislam Wapo Pia Ambao Wanatabiri Nyota Yako Kwa Kutumia Njia Mbali Mbali Ikiwemo Quran, Mfano Mtoto Wa Shekh Yahya, So Haya Ni Mambo Yalogawanyika Tu. Hawa Wanafanyia Kwny Ofisi Zao Kanisani Na Wale Wanafanyia Kwny Ofis Zao Nyumbani Au Kwingineko.
 
imani haiondoi akili. nabii kama huyo huwa sipotezi mda kumuangalia maana huwa na jisikia aibu mimi. kuna yule mwingine mambo yake yakuagua kama mganga wa jadi
 
Watu wengi wanapigwa hasa Wanawake Tatizo hawataki kusoma NENO la MUNGU wenyewe nakulielewa....pia wanapenda Miujiza tu!,,,,Kingine Nilichogundua kwa wanawake wanahangaika kwenye mahema wenyewe wanayaita makanisa bila kujua kitu gani wanatafuta huko
 
binafsi nilishaachana na wahubiri waongo kama hao .... miaka ya tisini kuna mhubiri alizunguka nchi nzima akitangaza mwisho wa dunia kuwa ni 2000, alisahau kuwa maandiko yanasema hata mwana wa Mungu haijui siku wala saa.
Haaaaa hahaaa. umenikumbusha miaka hiyo kulikuwa na mzungu mmoja alitembelea wilaya zote za tanzania akihubiri.
 
Back
Top Bottom