Usanii wa nabii Malisa na miujiza feki

Usanii wa nabii Malisa na miujiza feki

Habari wakuu,

Jana wakati naangalia Star Tv kipindi cha mahuburi ya huyu jamaa Malisa nilishangazwa na jambo moja ambalo yeye analiita muujiza wa kuwaingizia watu pesa kwenye akaunti zao kama ni mpesa tigopesa au airtell money.

Sina shaka na uwezo wa kufikiri wa waumini wa makanisa ya miujiza kuwa ni mdogo ndio maana wanatapeliwa ila kinachonisikitisha ni huyu nabii kuhisi kuna wajinga hata nje ya kanisa lake anaweza kuwadanganya kwa miujiza feki ya kuwawekea watu kwenye pesa na kuna wajinga kama watatu walikimbilia mbele kwenda kushuhudia kuwa wamewekewa pesa na malaika kimiujiza ila hawakuonyesha ushahidi wowote katika kitu kinachoonyesha.

Ile hali ilikuwa staged maneno waliyokuwa wanaongea wale watu ni very identical, mwisho kabisa huyu nabii mwenye uwezo wa kuwawekea watu pesa kimiujiza yeye alikuwa anaomba achangiwe kwa mpesa na tigo pesa kwa namba alizokuwa anataja yaani muujiza haufanyi kazi kwake ila kwa waumini tu.

Amkeni wakristo wezangu tusiwe kondoo kwenye kila kitu.
Kuna shosti wangu aliacha kwenda huko kwa sababu unalazimishwa kuanguka wakati unaombewa. Watakuja na kukusukuma kwa nguvu ili uonekane umepagawa na mapepo. Usipo anguka anatumia nguvu nyingi sana kukuangusha.
 
Hakuna kitu kipya watumishi wakweli MUNGU wanafanya zaidi yakusoma nakulielewa NENO la MUNGU pia wanamaanisha sasa watu wengi hasa wanawake...wao wanajitegesha tu hawataki kusoma Neno wao kazi yao kuhama makanisa wakisikia mahari flan kuna NABII haoo wapigwaaa....wakishtuka huko wanahamia kwingine.....kwa style hii ndio maana hata matumishi matapeli wanaibuka nakuwapiga PESA
 
Wakiristo haya makanisa kiukwel yanatuibisha sana...hata watu wa dini zingine wanaone jinsi tulivyo wajinga na kuwa kama nyumbu...we fikiri mtu anakuwekeaje pesa kwenye simu aliyakwa yy mwenyewe anaomba pesa achangiwe,waathirika zaid ni kinamama tena walio masikini sana,hata ukiangalia nyuso zao zina reflat nayasema .let us change
 
Msiwashangae hao ila siku za mwisho wengi watapotea na wengine kupotezwa na mafundisho ya uongo hivyo unaweza kuwa ktk njia ya upotevu kama wao japo hutapeliwi jichunguze sasa

Nini cha kufanya???

Soma sana biblia na kuomba, mpende Mungu na kumpenda Mungu ni kuzishika amri zake, amri zake ni zipi? Unazijua ama soma kutoka 20:3-
 
Wajinga ndio waliwao, acha waliwe. Kuna mwingine huku Arusha hela anawekewa miguu ndio inakuwa sadaka kumpa mkononi eti ni malipo ,ajabu mahubiri yakiisha zinaokotwa kwa mkono kuwekwa kwenye kikapu! kweli dunia imevaa kanzu.
Yule wa kibangu anapokea yeye mwenyewe mkononi na kuweka mfukoni. Hakuna biashara ya kuhesabia sadaka. Atahesabia mwenyewe nyumbani. Kwaya ni yeye mwenyewe
 
Hawa manabii 'wa kuibukia' wala siwalaumu.Nawalaumu wale wanaokwenda kwenye haya makanisa;yaani they are totally brain washed.Kuna mambo yanafanywa na hawa wanaojiita manabii ni HADAA tupu lakini waumini wao akili zimevia kabisa kung'amua.
Ujumbe wangu kwao hawa waumini ni kwamba imani,matendo na mwenendo ya dini yoyote ni lazima yote hayo matatu YAKUBALIANE NA AKILI.
Kuna baadhi ya vitendo vya hawa manabii ukiviona huitaji hata kujua amri kumi za mungu au kupita mafundisho kujua kama ni wasanii tu,kuna wengne huwakanyaga waumini kwenye matumbo na kusema ni sala na maombi,na kuwalazimisha kuanguka inshort thibitisho zimetolewa nying sana kuwa prove ni manabii wa uongo,wengi wetu waafrika tumelala sana hatushughulishi akili zetu,kila anachoambiwa mtu anakipokea bila hata ya kukichuja
 
Hawa manabii wa uongo wanazidi kila siku,na wana utajiri mwing sana,uwepo wao unasababishwa na wafuasi malimbukeni na wafuasi hewa,shame on them
 
Yule wa kibangu anapokea yeye mwenyewe mkononi na kuweka mfukoni. Hakuna biashara ya kuhesabia sadaka. Atahesabia mwenyewe nyumbani. Kwaya ni yeye mwenyewe
Tehhehh yule haiweki mfukoni mpaka aiangalie ni sh. ngapi halafu unakutazama na wewe uliempa jinsi unavyoishia kwenda kwenda kukaa, sijui huwa anatafakari nini?!
 
Kuna baadhi ya vitendo vya hawa manabii ukiviona huitaji hata kujua amri kumi za mungu au kupita mafundisho kujua kama ni wasanii tu,kuna wengne huwakanyaga waumini kwenye matumbo na kusema ni sala na maombi,na kuwalazimisha kuanguka inshort thibitisho zimetolewa nying sana kuwa prove ni manabii wa uongo,wengi wetu waafrika tumelala sana hatushughulishi akili zetu,kila anachoambiwa mtu anakipokea bila hata ya kukichuja
Ni namna fulani ya uzuzu.
 
Nasikia kwenye makanisa yao kukaa siti ya mbele mpaka uwe unalipa sadaka nene, Ndio utakaa mbele ya kweli hayo?
Wengine nasikia kama huendi kanisani na sadaka bora usiende kabisa,
 
Maadui watatu wa Taifa letu:-
1. Ujinga 2. Umaskini 3. Magonjwa

Unaweza kuona namna wanavyotesa Watanzania
 
Back
Top Bottom