Nimesoma nimeumia😫Bado upo nalo lile lishangazi?
Kwa wageni, mtoa mada alipigwa tukio soma hapa: Mwanamke wangu niliyeishi naye kwa miaka mitatu amenisaliti
Ooh pole kipenz changuNimesoma nimeumia😫
ni muhimu sana kuchukua tahadhari, kua makini, wastahilivu na wenye subra tunapokumbana na changamoto za kawaida kama hizo zisizozoeleka kwenye mapenzi.usaliti wa mapenzi niliofanyiwa unanifanya nazidi kudhoofika sana, kuna muda nalia pekee yangu kuona wapi nilipokosea kwanini napitia kipindi hichi kigumu katika maisha yangu
Sikuwahi kupitia kabla msongo wa mawazo niliokuwa nao hivi sasa eeh mwenyezi mungu ninusuru kwa haya ninayopitia,
Kinachoniumiza zaidi nashindwa kumsahau kabisa, japo ameshaniomba msamaha mara kadhaa na kujutia alioyafanya, lakini moyo wangu bado unaniuma sana kila nikifikiria kwanini alifanya vile
Roho ya kutaka kumsamehe inanijia lakini moyo wa kukataa nao unaniambia lakini binafsi bado kuna chembe ya mapenzi yangu juu yake 🥺
Hakika Mapenzi yameniumiza sana 🥹
Thanks babe🥹Ooh pole kipenz changu
usije kulia tena hadharani sipendi mamy,Thanks babe🥹
Sawa dadii😅usije kulia tena hadharani sipendi mamy,
Ngoja namie nitafute dogodogo nimnyooshe!😎Nyie hamjui tuu tupu ya age kubwa bwana unaoga unasaza ukitok utamu wote umetosheka ,sasa ujue kakusaliti acheni tuu mkuu Pole sana
Tupu za vitoto wala ila za age go bwana zinaraha nyie utamu ule kwanza akitishia kukuacha unaomba msaham haswaa hata kama sio ww sijui zinaniniNgoja namie nitafute dogodogo nimnyooshe!😎
Zimekuwa PoisonedTupu za vitoto wala ila za age go bwana zinaraha nyie utamu ule kwanza akitishia kukuacha unaomba msaham haswaa hata kama sio ww sijui zinanini
Na poison yake nihatari inatabia ya kukutiisha kukuweka hofu yakuchukua maamuzi nitachunguza nije na jibu sahihiZimekuwa Poisoned
Asante kwa kunifungukua code mkuu, kuna dogo nilikuwa namnyali sana subiri hebu!🤔Tupu za vitoto wala ila za age go bwana zinaraha nyie utamu ule kwanza akitishia kukuacha unaomba msaham haswaa hata kama sio ww sijui zinanini
😁Asante kwa kunifungukua code mkuu, kuna dogo nilikuwa namnyali sana subiri hebu!🤔
ukionja tu huachiiNa poison yake nihatari inatabia ya kukutiisha kukuweka hofu yakuchukua maamuzi nitachunguza nije na jibu sahihi