Usalama wa viongozi upo kweli?


Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
IMG_3485.JPG


Hivi kweli viongozi wanakuwa salama wanapo kuwa ziarani?
Hapa muheshimiwa Pinda hicho kiti alicho simamia kingeteguka angepona kweli hapo? Na mifupa hiyo ya uzeeni si ingekuwa balaa hapo tunaanza kuhangaika mara maombi mara aende India kutibiwa na mambo mengine.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
2010 hii ndugu...!bora ukatibiwe tu kuliko kukosa N'CHELE!:D:D
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
2010 hii ndugu...!bora ukatibiwe tu kuliko kukosa N'CHELE!:D:D
Naona mwaka huu jamaa wapo kikura zaidi maana umeona amesimama kwenye kigoda.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
huyo aliyemshikia kiti angemdaka
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
na sisi usalama wetu uko wapi?? bora yeye anasimama kwenye kigoda mwisho wa siku kimeeleweka!!!
aaaaah yote heri tu!!

they dont care about us, why should I??
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
PM
as usual kapiga sandoz ..

Mkarambe mkarambe tu habadiliki..
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
huyo aliyemshikia kiti angemdaka
Hahahaha wakidondoka wote je huyo akili ipo kwenye kiti hapo na si usalama wa kiongozi wake.

na sisi usalama wetu uko wapi?? bora yeye anasimama kwenye kigoda mwisho wa siku kimeeleweka!!!
aaaaah yote heri tu!!

they dont care about us, why should I??
Hahahaha hapo sasa kama wao wanahatarisha maisha yao hivi wewe watakukumbuka wapi.
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
25
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 25 0
Sendos na suti.kapendeza.Kwa kweli hata mimi hili lilinishangaza sana kuona Waziri Mkuu yuko juu ya kiti badala ya jukwaa.Nimejiuliza maswali mengi sana.
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
11,980
Likes
1,219
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
11,980 1,219 280
Kwani kilo zake ngapi mpaka avunje mninga huo?? Ha ha Ha. Kindding!!! Lakini wakuu kwa Tanzania nani yuko serious!!!! Labda wewe na familia yako!!! Kila kitu bora liende!!! Ha ha ha. Naamini walishakipima kwa kupanda mtu mwenye kilo nyingi kuliko yeye ili kupima stamina ya kiti.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
na sisi usalama wetu uko wapi?? bora yeye anasimama kwenye kigoda mwisho wa siku kimeeleweka!!!
aaaaah yote heri tu!!

they dont care about us, why should I??
mimi nimeamua mwaka huu nanuna
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Hahahaha wakidondoka wote je huyo akili ipo kwenye kiti hapo na si usalama wa kiongozi wake.



Hahahaha hapo sasa kama wao wanahatarisha maisha yao hivi wewe watakukumbuka wapi.
eeeeh mi wa nini kwani yeye wa kazi gani??
avunjike hata nywele.....
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
131
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 131 160
anajaribu kufanana na anaowahutubia,.....heheeeee...usijshangaa kesho unapanda nae daladala......
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,659
Likes
1,974
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,659 1,974 280
Kuna red beret pale hana wasiwasi na usalama. By the way huko ni vijijini sana kwahiyo kupata kitu cha kukufanya sura yako ionekane na kila mpiga kura ni ngumu
 
B

Boramaisha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
820
Likes
2
Points
0
B

Boramaisha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
820 2 0
The are just enjoying the fruits of a peaceful nation built by fathers of this nation. Tusione vyaelea viliundwa.
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,768
Likes
5,363
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,768 5,363 280
anajaribu kufanana na anaowahutubia,.....heheeeee...usijshangaa kesho unapanda nae daladala......
Hayo ndo yale yale ya Kikwete kujifanya anatibiwa MUHIMBILI...........
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
390
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 390 180
Animal Farm == shamba la wanyama Ibura
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,177
Likes
3,463
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,177 3,463 280
Waziri Mkuu amepanda juu ya kigoda akiwa na sandals, unadhani baada ya hapo mbunge atafanya nini kama sio kuwaamkia watoto wadogo "Shikamoo !! "
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
26,707
Likes
28,992
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
26,707 28,992 280
na sisi usalama wetu uko wapi?? bora yeye anasimama kwenye kigoda mwisho wa siku kimeeleweka!!!
aaaaah yote heri tu!!

they dont care about us, why should I??
Hii nimeipenda sana
 

Forum statistics

Threads 1,214,190
Members 462,577
Posts 28,504,427